ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ !!! ให้แต่ละ User ตั้งกระทู้ได้แค่ 1 กระทู้ต่อ 1 ห้องเท่านั้น "ฝ่าฝืนลบ"  (อ่าน 3073 ครั้ง)

ออฟไลน์ ToNy

• Executive Editor
  • LCD TV member
  • *
เนื่องจากมีผู้ร้องเรียนมาว่า บาง User มีพฤติกรรมไม่เหมาะสมคือตั้งกระทู้ขายของหลายกระทู้มากในห้องเดียวกัน

ทาง Admin จึงขอประกาศกฏ 1 user 1 กระทู้ ต่อ 1 ห้องเท่านั้นครับ

รบกวนท่านไหนที่มีกระทู้เยอะกว่า 1 กระทู้ เช่น 3 -4 กระทู้ ให้รวมของซื้อขายเป็น 1 กระทู้เท่านั้นครับ

หากฝ่าฝืน ทางเราจะดำเนินการลบทันทีโดยไม่จำเป็นต้องแจ้งล่วงหน้าครับ

ขอบคุณในความร่วมมือครับ

LCDTVTHAILAND
5/08/2014

ออฟไลน์ ayeweb

• LCD TV member
  • **
    • µÃǨËÇÂ