ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยครับ sony 55w800c ลงapp google chrome ได้มั้ยครับ  (อ่าน 971 ครั้ง)

ออฟไลน์ Crimes

• *
รบกวนสอบถามหน่อยครับ sony 55w800c
ลงapp google chrome
หรือ app อื่นที่เอาไว้เล่นอินเตอร์เน็ตได้มั้ยครับ

ใน play store ไม่มีให้โหลดอะครับ

รบกวนขอคำชี้แนะด้วยครับผม

ออฟไลน์ windsaint

• LCD TV member
  • **
Re: รบกวนสอบถามหน่อยครับ sony 55w800c ลงapp google chrome ได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 08:49:58 am »
ผมก็ลงไม่ได้ เห็นคนอื่นเค้าลงกันได้ผมก็ งงๆ เหมือนกันครับ สงสัยต้องโหลดไปเป็นไฟล์apk ไปติดตั้งเองมั้งครับ