ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อขาย จานดาวเทียม , กล่องรับสัญญาณดิจิทัล , IPTV , เคเบิ้ลทีวี

Zgemma ดูบอลพรีเมียร์พากษ์ไทยFull HD สัญญาณนิ่ง ลื่นที่สุด บริการเซิฟเวอร์ IPTV

<< < (22/39) > >>

cpuuse100:
ดูบอลครบ สัญญาณนิ่ง ภาพคมชัด ไม่มีผิดหวัง สั่งจองได้ตลอด24ชม ครับ

Decemberboy:
สอบถามครับ
ดูพรีเมียร์อังกฤษ ช่องฟรีทีวี  ทรูเอชดี ช่องทรูทั่วไปเช่น xzyte  จีเอ็มๆ  ทั้งหมดนี้ดูได้มั้ยครับ
ขอรายละเอียด ช่อง ค่าบริการ รายเดือน การรับประกัน การจ่ายค่าบริการ
สามารถใช้แต่ อินเตอร์อย่างเดียวได้มั้ยครับ เพราะถ้าใช้งานได้ดีคงจะถอดจานออก
[email protected]   ขอบคุนครับ

banew21:
ขอรายละเอียดด้วยครับ ราคา,รายเดือน,ช่องรายการ [email protected]

hua864:
ขอรายละเอียดหน่อยครับ ทั้ง2รุ่น กล่องคาว กะตัวใหญนะ จำชื่อไม่ได้ ราคา+โปร อยู่ลาดพร้าว101ครับ [email protected]

cpuuse100:

--- อ้างจาก: Decemberboy ที่ ตุลาคม 13, 2013, 01:25:36 am ---สอบถามครับ
ดูพรีเมียร์อังกฤษ ช่องฟรีทีวี  ทรูเอชดี ช่องทรูทั่วไปเช่น xzyte  จีเอ็มๆ  ทั้งหมดนี้ดูได้มั้ยครับ
ขอรายละเอียด ช่อง ค่าบริการ รายเดือน การรับประกัน การจ่ายค่าบริการ
สามารถใช้แต่ อินเตอร์อย่างเดียวได้มั้ยครับ เพราะถ้าใช้งานได้ดีคงจะถอดจานออก
[email protected]   ขอบคุนครับ

--- End quote ---

ส่งให้ทางอีเมล์แล้วนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version