พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

!!! Philips FanClub รวมพลคนใช้ LCD TV Philips เข้ามาเลย !!!

(1/258) > >>

superfudge:
กระทู้นี้ขอยกให้เป็นชมรมคนรัก Philips นะครับ ใครมีปัญหาหรืออยากสอบถามการใช้งานของแบรนด์ Philips หละก็ เชิญโพสต์ได้เลยครับ

[yes] [yes] [yes] [yes] [yes] [yes]
__________________________________________________________________________________

มีใครใช้ Philips กันบ้างครับอยากให้มีชมรมคนใช้ Philips กันบ้างจะได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน เพราะว่ามือใหม่เพิ่งซื้อมาครับ

Terra:
ผมยังไม่ได้ ใช้ philips แต่คิดว่าเครื่องต่อไปจะขอเป็นสมาชิก เพราะชอบเรื่องภาพของ philips มันลอยๆแปลกๆดีครับ กับถูกใจกับหนังอะนิเมชั่นที่เปิดด้วย
ฟิลลิปมากๆครับ [yes] ไม่ทราบว่าใช้รุ่นอะไร แล้วเป็นไงบ้างครับ [งง]

superfudge:
ผมใช้ 42" รุ่น 5609S ครับ ภาพคมมากครับแต่ก่อนผมใช้ TV CRT ที่เป็นระบบ Pixel Plus แล้วชอบกับระบบนี้ขอแนะนำครับ

Nusgiggs:
ผมก็ใช้เหมือนกันครับ 5609  [โย่ว]

nit:
ใช้อยู่ครับ Crt 36"pixel plus wide  and lcd 42" 7420

happy มากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version