พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องพูดคุยเรื่องเครื่องฉาย Projector

กำลังหา Projestor มือสอง

(1/1)

ecko1:
สวัสดีครับ กำลังมองดูมือสอง WXGA  หลอดใช้ไป100-พันกว่าชั่วโมงขึ้น
เห็นราคาขายมือสองใน Social ขายกันอยู่5000-7000

ในราคาระดับนี้ สมควรซื้อมาใช้ไหม ข้อดีข้อเสียของมือสอง
เช่นยกตัวอย่าง Dell 1610HD.Epson EB W12 ในระดับราคาคานี้ เป็นต้น
และเทียบกับจีนมือหนึ่งละครับ
ขอบคุณ

Hifiman1150:
มีของ dellคับ ไม่ได้ใช้ สนใจแอดมาดูสภาพคับ hnong1160

cuhnkedrik:
ฉันเป็นเจ้าของผลิตภัณฑ์ที่ผลิตโดย Dell ฉันยังไม่ได้นำไปใช้เลย กรุณาเพิ่มฉันเพื่อดูสภาพหากคุณสนใจ wordle today

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version