พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Egreat รอบ2

<< < (603/632) > >>

BuBi:
ผมรบกวนเพื่อสมาชิกที่ใจดีขอ firmware แปลงร่าง Egreat S2 เป็น ข้าวโพดคั่ว C200 / พร้อมวิธีการทำอย่างละเอียดหน่อยสิครับ
พอดีเพิ่งได้เจ้าตัวนี้มา แล้วอยากให้มันโชว์ปกหนังนะครับ Firmware ของเครื่องมันไม่โชว์ง่ะ

วันนี้ไป download ตัวนี้มา 02-04-110308-21-POP-408-000
อ่าน Readme แล้ว ไม่เข้าใจข้อนี้นะครับ 2. Plug the USB thumbdrive into the NMT (มัน Plug ยังไงหว่า)

ด้วยจิตคาราะครับผม

IPap9665:
 [ไม่พูด] มีศูนย์ ซ่อมที่ไหนบ้างครับเครื่องผมเปิดไม่ติด ขึ้นไฟแดง แต่พอกดเปิด หน้าจอเครื่องไม่ยอมขึ้นครับ ช่วยแนะนำทีครับ

แล้วก็ไม่มีสัญญานอะไรออกมาเลย รุ่น R6S ครับ ช่วยแนะนำที

jigko:
ตอนนี้ต้องการหาร้านซ่อมเหมือนกัน Egreat R-300 ได้ยินแต่เสียงพัดลม ภาพไม่ออกครับ

ติดต่อผู้นำเข้า เอสเอ็นเอเทคโนโลยี ก็เงียบไม่ตอบมาเลย อยู่ต่างจังหวัดนี่ลำบากจริง ถ้าทาง SNA Technology เข้ามาอ่านก็ตอบผมหน่อยนะ

[ปาดเหงื่อ]   [นอน] :-*

soodjai:
 [หื่น] [หื่น]

yettamon:
ผมใช้ R6S Pro ใช้ FW 3.0.5.5 (Offcial)  อยากทราบ FW ที่ดีและแรงที่สุด เน้นภาพสวย เวอร์ชั่นไหนครับ ขอลิ้งโหลดด้วยครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version