ผู้เขียน หัวข้อ: ขอปิดกระทู้  (อ่าน 1731 ครั้ง)

ออฟไลน์ XY-SAT

• Edge LED TV member
ขอปิดกระทู้
« เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 12:39:07 pm »
นาย เด่นพงษ์ ตรีบุพชาติสกุล ได้โอนเงินคืนมาแล้ว
************ขอปิดกระทู้ ************

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2017, 07:54:32 pm โดย XY-SAT »

ออฟไลน์ kamikaze

เข้าใจเข้ารู้สึกเลยคับ ผมก็เพิ่งโดนมาเหมือนกัน ในเว็บขายดี แนะนำให้ไปโพส"โดนจนได้'ด้านบนด้วยคับ จะได้เตือนสมาชิกคนอื่นๆด้วย

ออฟไลน์ oneway009

• Flat TV member
  • *
ขอให้จับติ่งอักเสบพวกนี้ได้นะครับ....

[กระดึบ] [กระดึบ] [กระดึบ]

ออฟไลน์ Paopop

• Full LED TV member
แนะนำ ให้รีบรวมรวม เอกสาร และหลักฐานเท่าที่มี ไปแจ้งเจ้าหน้าที่ตำรวจในท้องที่ไว้ก่อนเลยครับ

โดยเฉพาะ เลขบัญชีที่เราโอนเงินไป และแจ้งว่า "ให้ดำเนินการให้ถึงที่สุด"

อย่าแจ้งเพียงว่า "ลงบันทึกประจำวันไว้เพื่อเป็นหลักฐาน"

แล้วนำใบเอกสารที่ได้ ไปแจ้งกับธนาคารปลายทางเพื่อขออายัดบัญชีนั้นๆครับ

ขอให้เจอฝ่ายตรงข้ามแล้วจบเรื่องได้ด้วยดีนะครับ

หวังว่าข้อมูลจะพอมีประโยชน์บ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2017, 02:54:39 pm โดย Paopop »

ออฟไลน์ XY-SAT

ขอปิดกระทู้
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 10:09:07 am »
นาย เด่นพงษ์ ตรีบุพชาติสกุล ได้โอนเงินคืนมาแล้ว
************ขอปิดกระทู้ ************

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2017, 07:55:10 pm โดย XY-SAT »