พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพล สำหรับคนที่รัก POPCORN HOUR LOVER CLUB Thai เชิญแลกเปลี่ยนข้อมูลกันเลย

<< < (269/270) > >>

trirong:
Popcorn A210  ไม่สมารถใช้งานช่อง lan เสีบสาย lan ไปแล้ว ตรงช่องไฟของ lan ไม่มีไฟติด และไม่สามารถใช้งาน net ได้เปลี่ยนสายlanแล้วก็ใช้ไม่ได้ครับ

trirong:

--- อ้างจาก: Pinit K. ที่ มีนาคม 15, 2017, 03:32:15 pm ---A210 รีโมทชำรุดเนื่องจากถ่านเน่า เปลี่ยนถ่านใหม่แล้วเปิดไม่ติด ขอคำแนะนำเรื่องซ่อมหรือหาซื้อตัวใหม่ได้ที่ไหนครับ

--- End quote ---

รองหา APP  Popcorn  remote ลงในมือถือแทนน่าจะใช้งานแทน  remote ได้ครับ

stewart99:
[size=1ุ6pt]A400 รีโมทชำรุดเนื่องจากถ่านเน่า ซ่อมหรือหาซื้อตัวใหม่ได้ที่ไหนครับ รบกวนด้วย[/size]

KiDSiLeNCeR:
ตามหา รีโมท A-210
เพื่อนๆพี่ๆ เครื่องไปแล้วแต่ รีโมทยังอยู่ ผมอยากซื้อต่อครับ
ไม่ได้ใช้ จะรบกวนขอซื้อต่อครับ

trirong:
จะหา wifi usb มาใช้กับ Popcorn A210 จะหาซื้อได้ที่ใหนบ้างครับ อยากทราบว่ารุ่นใหนใช้กับ Popcorn A210 ได้บ้าง ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version