ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162951 ครั้ง)

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันจันทร์ที่ 10 ธันวาคม 2555  ขอบคุณ  คุณ try_th

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
20:40  รูบิน คาซาน - สปาตัค มอสโคว์          /STAR Sports
23:00  เซนิต เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก - อันซี มาคาสคาร่า    /STAR Sports

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03.00 น. ฟูแล่ม - นิวคาสเซิ่ล             /BongdaTV /VTC3 HD /ESPN(พม่า มาเลย์) /ทรูสปอร์ต 1

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01.00 น. ซามพ์โดเรีย - อูดิเนเซ่          /BongdaTV /Astro SuperSport 2 /ทรูสปอร์ต 3
03.00 น. โบโลญญ่า - ลาซิโอ             /The ThaoTV /Astro SuperSport 2 /ทรูสปอร์ต 3

ลา ลีกา สเปน
03.00 น. ราโย บาเยกาโน่ - ซาราโกซ่า         /Fansipan / RS Laliga /STAR Sports(พม่า มาเลย์)

โปรตุเกส ลีก
03:10  Sporting CP - SL Benfica           /Astro SuperSport

จัดโปร V.I.P. ได้อีก 6 เครื่องครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2012, 05:44:18 pm โดย Gserver Klong3 »

ไฟล์เรียงช่อง    f3 M3 S10 S12   10/12/55 

http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=179347A9903Y8MAKA1VGMUURB7F57S

1. กดปุ่ม Menu ที่รีโมท
2. เครื่องมือ  >  UpgradeโดยUSB  >  เลือกที่ไฟล์ทั่วไป > เลือกและอัพเกรด >  กดOKที่TP_PROG > กดปุ่มสีเหลืองเพื่ออัพเกรด รอจนครบ100% ปิด-เปิดเครื่องใหม่ก็เรียบร้อยครับ
True DTV       Port1
VTC K+          Port2
THAICOM-C    Port3
ASTRO-KU      Port4

- update DTV  วันที่  10/12/55 เรียงช่องคล้ายต้นฉบับ  เพิ่มช่อง GMM MUSIC , Sky World ,Cartoon D(HD)  และช่อง พม่า EDU
 - update NSS6  วันที่  10/12/55  เพิ่มช่อง  IPM HD 1-8  ,Police
 - update  VTC  วันที่ 10/12/55  เรียงช่องใหม่ตามกลุ่ม กีฬา หนัง การ์ตูน
 -  update  K+  วันที่  10/12/55  เรียงช่องใหม่ตามกลุ่ม กีฬา หนัง การ์ตูน
 - update ASTRO  วันที่ 10/12/55  เรียงตามกลุ่ม กีฬา การ์ตูน สารคดี วาไรตี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2012, 06:01:23 am โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ vatin8799

• Edge LED TV member
ขอบคุณ คุณเอ้ที่ช่วยแนะนำการอัพ FW M3 F3 YouTube , 18+ , เรียงช่อง 10/12/2012  ด้วยนะครับ
ตอนนี้ดูได้ปกติแล้วครับ (อัพผิดพลาดไป 1 ขั้นตอน)

ขอสอบถามเพิ่มเติมครับ
- เครื่อง F3 ไม่สามารถอ่านซับ idx ได้หรอครับ

ขอบคุณมากครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ ozzys

• Flat TV member
  • *
  • @ZZY - ^_^
แจ้งโอนเงินค่า server 3 เดือน ไปทางเมลล์แล้วนะครับ ขอ code ด้วยนะครับ

mail: o_ozzys[a]msn.com   [เท่ห์]

ขอบคุณ คุณเอ้ที่ช่วยแนะนำการอัพ FW M3 F3 YouTube , 18+ , เรียงช่อง 10/12/2012  ด้วยนะครับ
ตอนนี้ดูได้ปกติแล้วครับ (อัพผิดพลาดไป 1 ขั้นตอน)
ขอสอบถามเพิ่มเติมครับ
- เครื่อง F3 ไม่สามารถอ่านซับ idx ได้หรอครับ
ขอบคุณมากครับ  [ปลื่ม]
ยังไม่เคยลองเลยครับ  เคยลองแต่mkv

แจ้งโอนเงินค่า server 3 เดือน ไปทางเมลล์แล้วนะครับ ขอ code ด้วยนะครับ

mail: o_ozzys[a]msn.com   [เท่ห์]

ส่งให้แล้วครับ

คุณkewin  (จันทรบุรี)
EH907967084TH

ศุนย์ทัน (จตุจักร)
EH907966999TH

คุณชัยยศ (เชียงใหม่)
EH907967005TH

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ yimthai

• Flat TV member
  • *
ผมเห็นเครื่อง M3 มันเล้กดี และเหมาะจะถอดใส่ติดรถตู้เวลาออกต่างจังหวัด.เวลากลับ ก้ เอาออกมาดูที่บ้าน  ตอนนี้ผมติดจาน 4 ใบ เหมือนที่ ว่าข้างบน แต่เอาเครื่องรับของธรรมกาย มาถอดลีอค ดุ อยู่.สนใจ ตัว M 3 ถ้าราคา ทดลอง ชม สัก 6 เดือน เท่าไหร่ครับ ..ของผม เน้นดูหนัง และ HD.ผมอยู่คลอง3 ฝั่ง ลำลูกกา โน้นครับ

ยิ้ม ..

ผมเห็นเครื่อง M3 มันเล้กดี และเหมาะจะถอดใส่ติดรถตู้เวลาออกต่างจังหวัด.เวลากลับ ก้ เอาออกมาดูที่บ้าน  ตอนนี้ผมติดจาน 4 ใบ เหมือนที่ ว่าข้างบน แต่เอาเครื่องรับของธรรมกาย มาถอดลีอค ดุ อยู่.สนใจ ตัว M 3 ถ้าราคา ทดลอง ชม สัก 6 เดือน เท่าไหร่ครับ ..ของผม เน้นดูหนัง และ HD.ผมอยู่คลอง3 ฝั่ง ลำลูกกา โน้นครับ

ยิ้ม ..
พร้อมดู 6 เดือน 2,500 บาท
VIPจัดโปร 2,950 บาท (เครื่องจัดโปร V.I.P.เหลืออีก6เครื่อง)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2012, 05:45:04 am โดย Gserver Klong3 »

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพุธที่ 12 ธันวาคม 2555  โดย try_th

ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก รอบชิงอันดับ 5
14.30 น. อุลซาน ฮุนได (เกาหลีใต้) - ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า (ญี่ปุ่น)      /Astro SuperSport 3

รอบรองชนะเลิศ
17.30 น. อัล-อาห์ลี (อียิปต์) - โครินเธียนส์ (บราซิล)         /Astro SuperSport 3

เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ 2012 รอบรองชนะเลิศ นัดสอง
19.45 น.  สิงคโปร์ -  ฟิลิปปินส์               /STAR Sports /BongdaTV /VTC3 HD /VTV6

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
01.00 น. อฌักซิโอ้ - แร็งส์              /The ThaoTV         
01.00 น. บาสเตีย - มาร์กเซย              /GMM ฟุตบอล เอกซ์ตร้า
01.00 น. ลียง - น็องซี่             /GMM ฟุตบอล เอกซ์ตร้า /BongdaTV

แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ รอบก่อนรองฯ
02.45 น. สวอนซี - มิดเดิลสโบรช์          /ช่อง 9 / GMM สปอร์ตวัน /Astro SuperSport 3

โคปปา อิตาเลีย รอบ 16 ทีมสุดท้าย
23.30 น. ปาร์ม่า - คาตาเนีย             /ทรูสปอร์ต 3
03.00 น. ยูเวนตุส - กายารี่             /ทรูสปอร์ต 3 /Astro SuperSport 2

โกปา เดล เรย์ สเปน รอบ 16 ทีมสุดท้าย นัดแรก
02.00 น. กอร์โดบา - บาร์เซโลน่า          /RS Laliga
04.00 น. เซลต้า บีโก้ - เรอัล มาดริด         /RS Laliga

Copa Sudamericana
06:45 น. เซา เปาโล (BRA) - Tigre (ARG)         /Astro SuperSport

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2012, 11:38:24 am โดย Gserver Klong3 »

โปรแกรมกล่อง Sunbox
โกปา เดล เรย์ สเปน รอบ 16 ทีมสุดท้าย นัดแรก
02.00 น. กอร์โดบา - บาร์เซโลน่า          /RS Laliga
04.00 น. เซลต้า บีโก้ - เรอัล มาดริด         /RS Laliga

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2012, 09:20:52 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ Drums

• *
คุณเอ้ครับ รบกวนสอบถามหน่อย ช่องสำรวจโลก ของDทีวีทำไมดูไม่ได้อะครับ ขอวิธีแก้ด้วย ขอบคุณครับ

คุณเอ้ครับ รบกวนสอบถามหน่อย ช่องสำรวจโลก ของDทีวีทำไมดูไม่ได้อะครับ ขอวิธีแก้ด้วย ขอบคุณครับ
สมาชิกเลขที่ Gxxx เข้าไปลบไฟล์ Constant ใน CCcam Client ก็สามารถดูได้แล้วครับ

VIPจัดโปร 2,950 บาท (เครื่องจัดโปร V.I.P.เหลืออีก5เครื่อง)