ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162934 ครั้ง)

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
Update  เหลือ 17 เครื่อง

จัดโปรพิเศษ  Dreambox500S เครื่องใหม่แกะกล่อง พร้อม Nonet Auto Update     จากโรงงาน เสียบLANดูได้ครบทุกเคเบิ้ล ของขวัญปีใหม่ดีๆสักกล่องนะครับ

เสียบ LAN ดูเวียดนาม มาเลย์ พม่าC-band RSลาลีกา ครบทุกเคเบิ้ล

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2012, 10:23:00 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอังคาร ที่ 18 ธันวาคม 2555

โคปปา อิตาเลีย
03.00 น.   อินเตอร์ มิลาน - เวโรน่า          /ทรูสปอร์ต 3 /Astro SuperSport 2

เดเอฟเบ โพคาล
02.30 น.   เอาก์สบวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค         /ช่อง 7 / มีเดียบูม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2012, 09:38:32 pm โดย Gserver Klong3 »

โปร V.I.P. 2,950 เหลืออยู่ 4 เครื่องครับ  ก่อนปรับเป็นราคาเดิม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2012, 03:06:29 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ kintara

• Flat TV member
  • *
FW M3 F3 YouTube , 18+ , เรียงช่อง 10/12/2012

http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=179347BD06BGYCFI364JKMWMU5[O8F

- update DTV  วันที่  10/12/55 เรียงช่องคล้ายต้นฉบับ  เพิ่มช่อง GMM MUSIC , Sky World , Cartoon D(HD)   และช่อง พม่า EDU
 - update NSS6  วันที่  10/12/55  เพิ่มช่อง  IPM HD 1-8  ,Police
 - update  VTC  วันที่ 10/12/55  เรียงช่องใหม่ตามกลุ่ม กีฬา หนัง การ์ตูน
 - update  K+  วันที่  10/12/55  เรียงช่องใหม่ตามกลุ่ม กีฬา หนัง การ์ตูน
 - update ASTRO  วันที่ 10/12/55  เรียงตามกลุ่ม กีฬา การ์ตูน สารคดี วาไรตี้

^
^
 l
โหลดไม่ได้แล้วครับ

ที่หน้า2 หัวข้อแรกจะวาง FW+เรียงช่องปัจจุบันไว้ครับ
ขอบคุณมากที่แจ้ง  ผมใส่Linkใหม่ให้แล้วครับ

FW M3 F3 YouTube , 18+ , เรียงช่อง 10/12/2012

http://cloudbox.3bb.co.th/share/NTk2MHwyMzNmMWRkMGYzZjUzN2JjYjdhMzM4ZWE3NGQ2MzQ4M3wxNzI0Mg==

- update DTV  วันที่  10/12/55 เรียงช่องคล้ายต้นฉบับ  เพิ่มช่อง GMM MUSIC , Sky World , Cartoon D(HD)   และช่อง พม่า EDU
 - update NSS6  วันที่  10/12/55  เพิ่มช่อง  IPM HD 1-8  ,Police
 - update  VTC  วันที่ 10/12/55  เรียงช่องใหม่ตามกลุ่ม กีฬา หนัง การ์ตูน
 - update  K+  วันที่  10/12/55  เรียงช่องใหม่ตามกลุ่ม กีฬา หนัง การ์ตูน
 - update ASTRO  วันที่ 10/12/55  เรียงตามกลุ่ม กีฬา การ์ตูน สารคดี วาไรตี้

True DTV       Port1
VTC K+          Port2
THAICOM-C    Port3
ASTRO-KU      Port4

บ้านโครsetไดเสคไว้ยังไงก็เปลี่ยนให้ตรงกับที่บ้านเลยครับ
..............................................................

Update Dreambox500S เหลือ 14 เครื่อง

จัดโปรพิเศษ  Dreambox500S เครื่องใหม่แกะกล่อง พร้อม Nonet Auto Update     จากโรงงาน เสียบLANดูได้ครบทุกเคเบิ้ล ของขวัญปีใหม่ดีๆสักกล่องนะครับ

เสียบ LAN ดูเวียดนาม มาเลย์ พม่าC-band RSลาลีกา ครบทุกเคเบิ้ล

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2012, 08:57:19 pm โดย Gserver Klong3 »

Update Dreambox500S เหลือ 11 เครื่อง

จัดโปรพิเศษ  Dreambox500S เครื่องใหม่แกะกล่อง พร้อม Nonet Auto Update     จากโรงงาน เสียบLANดูได้ครบทุกเคเบิ้ล ของขวัญปีใหม่ดีๆสักกล่องนะครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพฤหัสบดี ที่ 20 ธันวาคม 2555

ลา ลีกา สเปน
02.00 น. ราโย บาเยกาโน่ - เลบันเต้          /RS Laliga /STAR Sports(พม่า มาเลย์) /BongdaTV /The ThaoTV
04.00 น. เอสปันญ่อล - ลา กอรุนญ่า          /RS Laliga /ESPN(พม่า มาเลย์) /BongdaTV
04.00 น. เรอัล โซเซียดาด - เซบีย่า          /STAR Sports(พม่า มาเลย์) /The ThaoTV

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2012, 04:16:26 pm โดย Gserver Klong3 »

โปร V.I.P. 2,950 เหลืออยู่ 4 เครื่องครับ  ก่อนปรับเป็นราคาเดิม

ส่งcodeทดลองให้ทุกท่านที่เมลล์แล้ว   ท่านที่ขอเข้ามาใหม่ต้องรอพรุ่งนี้เช้านะครับ

ออฟไลน์ gamoclub47

• *
ขอโทษครับพี่เอ้ ของผมดู dtv ไม่ได้อ่ะครับอัพเดตแล้วก็ดูไม่ได้ ไม่รู้ว่าทำผิดตรงไหนรึป่าว แต่ทรูดูได้ปกติ ขอบคุณครับ

ลบ Constant ในเครื่องออกให้หมด  ก็ดูได้แล้ว
menu  การตั้งค่าNetwork  Camd Setup  ตั้งค่าCCcam  จัดการไฟล์  Constant
กดปุ่มสีเหลือง  yes  ก็ใช้ได้แล้วครับ

ออฟไลน์ maioke

• Flat TV member
  • *
sky58คับดูดีทีวีไม่ได้คับช่องการ์ตูนดีก้อดูไม่ได้คับช่องที่เพิ่มมาต้องเป็นสมาชิกถึงดูได้หรอคับปกติดู........ทรูกับDTVฟรีตลอดนะคับ [เปล่า] [เปล่า]

sky58คับดูดีทีวีไม่ได้คับช่องการ์ตูนดีก้อดูไม่ได้คับช่องที่เพิ่มมาต้องเป็นสมาชิกถึงดูได้หรอคับปกติดู........ทรูกับDTVฟรีตลอดนะคับ [เปล่า] [เปล่า]

ลูกค้าที่เคยซื้อโปรแถมฟรีดู โนวเลท  ถ้าต้องการดูDTVก็ต้องเอาConstantที่หน้าแรกหัวข้อที่2ไปใส่เองเรื่อยๆ เมื่อเครื่องของท่านดูไม่ได้
โดยจะวางไฟล์Constant ไว้ที่หน้าแรกหัวข้อที่2  พอcodeมันตายก็ต้องใส่ใหม่ มีวิธีทำให้แล้ว ถามมาทางเมลล์ทำไมมันเปลี่ยนบ่อยจัง ผมตอบให้ทางเมลล์แล้วนะครับ
 ส่วนการ์ตูนD ดูไม่ได้ก็ต้องลงไฟล์เรียงช่องใหม่ให้เป็นปัจจุบันครับ ไฟล์เรียงช่องก็อยู้ด้วยกันกับไฟล์ Constant  [หื่น]

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันเสาร์ ที่ 22 ธันวาคม 2555  โดยคุณ try_th

เอไอเอส ลีกภูมิภาค ดิวิชั่น 2 2012 รอบแชมเปี้ยนส์ ลีก รอบชิงอันดับ 3 นัดที่ 2
17.30 น. ระยอง ยูไนเต็ด - ระยอง เอฟซี          /SMMTV

เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ 2012 รอบชิงชนะเลิศ นัดสอง
19.00 น.   ไทย - สิงคโปร์            /STAR Sports / ช่อง 7 /VTC3 HD /BongdaTV /VTV6

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19.45 น. วีแกน - อาร์เซน่อล             /ESPN(พม่า มาเลย์) /ทรูสปอร์ต 1 /K+PC /HTVC /SCTV15
22.00 น. แมนฯ ซิตี้ - เร้ดดิ้ง             /ESPN(พม่า มาเลย์) /ทรูสปอร์ต 1 /BongdaTV /HTVC /SCTV15 /VTC HD
22.00 น. นิวคาสเซิ่ล - ควีนส์ปาร์ค          /ทรูสปอร์ต 6 /Fansipan
22.00 น. เซาธ์แฮมป์ตัน - ซันเดอร์แลนด์          /ทรูสปอร์ต 7
22.00 น. สเปอร์ส - สโต๊ค ซิตี้             /STAR Sports(พม่า มาเลย์) /ทรูสปอร์ต 3 /K+PC /Dulich
22.00 น. เวสต์บรอมวิช - นอริช             /ทรูสปอร์ต 2
22.00 น. เวสต์แฮม - เอฟเวอร์ตัน          /ทรูวิชั่นส์ 10
00.30 น. ลิเวอร์พูล - ฟูแล่ม             /ช่อง 3 /Astro SuperSport 3 /ทรูสปอร์ต 3 /BongdaTV /VTC HD

เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
22.00 น. เลสเตอร์ - คาร์ดิฟฟ์            /Astro SuperSport /GMM สปอร์ตวัน
00.20 น. คริสตัล พาเลซ - ฮัดเดอร์สฟิลด์           /Astro SuperSport /GMM สปอร์ตเอ็กซ์ตร้า

ลา ลีกา สเปน
22.00 น. เรอัล เบติส - มายอร์ก้า           /RS Laliga
00.00 น. บายาโดลิด - บาร์เซโลน่า           /RS Laliga /STAR Sports(พม่า มาเลย์) /The ThaoTV /HTVC /SCTV15
02.00 น. มาลาก้า - เรอัล มาดริด          /RS Laliga / ช่อง 7 /STAR Sports(พม่า มาเลย์)
02.00 น. โอซาซูน่า - กรานาด้า             /ESPN(พม่า มาเลย์) /The ThaoTV
04.00 น. แอธ.บิลเบา - ซาราโกซ่า           /RS Laliga /STAR Sports(พม่า มาเลย์) /The ThaoTV

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18.30 น. อินเตอร์ มิลาน - เจนัว              /Astro SuperSport 2 /ทรูสปอร์ต 3
21.00 น. ปาแลร์โม่ - ฟิออเรนติน่า          /ทรูสปอร์ตเอ็กซ์ตร้า1 /VCTV6
21.00 น. ซามพ์โดเรีย - ลาซิโอ             /เอชดี โชว์เคส /The ThaoTV
21.00 น. เซียน่า - นาโปลี             /Astro SuperSport 2 /ทรูสปอร์ต 4 /SCTV15
02.45 น. โรม่า - เอซี มิลาน             /Astro SuperSport 2 /ทรูสปอร์ต 3

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
23.00 น. ลีลล์ - มงต์เปลลิเย่ร์              /Astro SuperSport 2 /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า
02.00 น. ลียง - นีซ                  /K+PC /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า /Fansipan /SCTV15

สกอตติช พรีเมียร์ลีก
22.00 น. เซลติก - รอสส์ เคาน์ตี้             /Goal TV 1 /VTC3

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
02.45 น. เบรด้า - พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น         /Goal TV 2 /ทรูสปอร์ต 6 /VTC3

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2012, 01:08:50 pm โดย Gserver Klong3 »

Update Dreambox500S เหลือ 9 เครื่อง

จัดโปรพิเศษ  Dreambox500S เครื่องใหม่แกะกล่อง พร้อม Nonet Auto Update     จากโรงงาน เสียบLANดูได้ครบทุกเคเบิ้ล ของขวัญปีใหม่ดีๆสักกล่องนะครับ

ออฟไลน์ วัช ดาวเทียมแท้ (ID : pgloryss)

• LCD TV member
  • **
ขอบคุณมากครับ สำหรับตารางแข่งขันกีฬาดีๆ ที่มาคอย update ให้ตลอด [เท่ห์]