ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162909 ครั้ง)

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอาทิตย์ ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2556 by try_th

เอไอเอส ลีกภูมิภาค ดิวิชั่น 2
18.00 น.   ตาก เอฟซี - สุโขทัย เอฟซี            /SMMTV
18.00 น.   เกร็กคู ลูกทัพฟ้า - ธนบุรี บีจี ยูไนเต็ด         /ฟุตบอลสยามทีวี ทรูวิชั่น 74

คาร์ลิ่ง คัพ นัดชิงชนะเลิศ
22.00 น. แบร็ดฟอร์ด - สวอนซี               /GMM SPORT ONE /Astro SuperSport 3 /BongdaTV /SCTV15

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
20.30 น. แมนฯ ซิตี้ - เชลซี                /ทรูสปอร์ต 1 /FOX Sports(พม่า มาเลย์)
20.30 น. นิวคาสเซิ่ล - เซาธ์แฮมป์ตัน             /ทรูสปอร์ต 3 /Astro SuperSport 3 /STAR Sports(พม่า)

ลา ลีกา สเปน
18.00 น. ราโย บาเยกาโน่ - บายาโดลิด              /RS Laliga /FOX Sports(พม่า มาเลย์) /BongdaTV
23.00 น. เซลต้า บีโก้ - กรานาด้า              /RS Laliga /STAR Sports(พม่า มาเลย์) /VCTV17
01.00 น. แอต.มาดริด - เอสปันญ่อล              /RS Laliga /STAR Sports(พม่า มาเลย์)
03.00 น. เรอัล เบติส - มาลาก้า                 /RS Laliga /STAR Sports(พม่า มาเลย์) /BongdaTV

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18.30 น. ซามพ์โดเรีย - คิเอโว                /ทรูสปอร์ต 3 /Astro SuperSport 2 /The ThaoTV /HTVC The Thao
21.00 น. ปาร์ม่า - คาตาเนีย                /ทรูสปอร์ต 2 /VCTV17
21.00 น. โบโลญญ่า - ฟิออเรนติน่า            /ทรูสปอร์ต 7 /K+PC /VCTV6
21.00 น. อตาลันต้า - โรม่า               /ทรูสปอร์ต 5 /Invest TV
21.00 น. ยูเวนตุส - เซียน่า               /ทรูสปอร์ต 6 /Astro SuperSport 2 /BongdaTV /HTVC The Thao
21.00 น. กายารี่ - โตริโน่               /ทรูวิชั่นส์ 10
02.45 น. อินเตอร์ มิลาน - เอซี มิลาน             /ทรูสปอร์ต 3 /Astro SuperSport 2

บุนเดสลีกา เยอรมัน
21.30 น. กลัดบัค - ดอร์ทมุนด์                /Astro SuperSport /The ThaoTV
23.30 น. กรอยเธอร์ เฟือร์ธ - เลเวอร์คูเซ่น              /Astro SuperSport

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
20.00 น. โอลิมปิก ลียง - ลอริยองต์             /Gmm Football EX /K+PC
23.00 น. บอร์กโดซ์ - แบรสต์               /Gmm Football EX /Astro SuperSport 2 /Invest TV /HTVC The Thao
03.00 น. เปแอสเช - มาร์กเซย               /Gmm Football EX /K + PC

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
18.30 น. เฟเยนูร์ด  - พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น               /ทรูสปอร์ต 6 /Goal TV2 /VTC3
20.30 น. อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม - เดน ฮาก            /Goal TV2 /VTC3

สกอตติช พรีเมียร์ลีก
19.45 น. เซลติก  - ดันดี                   /Goal TV 1 /VTC3
23.30 น. ดันดี ยูไนเต็ด - ฮิเบอร์เนี่ยน              /ทรูสปอร์ต 6

ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02.15 น.   เบนฟิก้า - ปากอส เฟอร์ไรร่า             /ทรูสปอร์ต 6

ออฟไลน์ tue

• Flat TV member
  • *
ที่บ้านมีจาน ดีทีวี ku กับจาน c band  ทีวี led  ครับ  ช่วยแนะนำ กล่อง เน้นดูบอลพรีเมียร์ ครับ รายละเอียดค่าใช้จ่ายต่างๆ ด้วยครับ  [email protected]
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ วัช ดาวเทียมแท้ (ID : pgloryss)

• LCD TV member
  • **
ส่งงานติดตั้งลูกค้าคุณเอ้ ที่มายอิสระ พระราม5 กับลูกค้าอัธยาศัยดี

เวียดนาม - มาเลย์ - ดูโอ้ไทยคม เคยู มายอิสระ พระราม5 กับช่างวัช ดาวเทียมแท้

รับประกันงานติดตั้ง 1 ปี

จานเก่า 60 cm. ตั้งรับเวียดนาม

จาน 75 cm. ตั้งรับมาเลย์ ดูโอ้ไทยคม เคยู

เก็บงานจานเวียดนามเรียบร้อย

เก็บงานจานรับมาเลย์ ดูโอ้ไทยคม เคยูเรียบร้อย

เข้าสู่ประชาคมอาเซียนเรียบร้อย

เข้าไปเก็บรายละเอียดข้างในเผลอแป๊บเดียวทั้งดาวทั้งเดือนขึ้นแล้ว ราตรีสวัสดิ์ทุกท่านที่ติดตามรับชมผลงาน

(ขอบคุณ คุณเอ้และลูกค้าที่อัธยาศัยดี)

รับติดตั้งจานดาวเทียม ดอนเมือง-หลักสี่-บางเขน-รังสิต-ลำลูกกา-รามอินทรา-สะพานใหม่-จตุจักร-บางซื่อ-ราชพฤกษ์-345 และบริเวณใกล้เคียง
ให้บริการวันเสาร์-อาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์ / ช่างวัช 08-1836-6556 Line ID : wat_therapysat
ผลงานการติดตั้งบางส่วนที่ผ่านมา http://www.basicsatclub.com/index.php/topic,1936.0.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2013, 06:33:08 pm โดย วัช ดาวเทียมแท้ (Therapy sat) »

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

เพิ่งเคยเจอติดตั้งจานดาวเทียมกับ ช่างวัช ดาวเทียมแท้ (รับประกันงานติดตั้ง 1ปี) เเน่จริงๆ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันจันทร์ ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2556  by try_th

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03.00 น. เวสต์แฮม - สเปอร์ส                /ทรูสปอร์ต 1 / VTC3 HD /The ThaoTV /FOX Sports(พม่า มาเลย์)/ HTVC The Thao

03.00 น. เลบันเต้ - โอซาซูน่า                /RS Laliga /Invest TV /STAR Sports(พม่า มาเลย์)

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01.00 น. อูดิเนเซ่ - นาโปลี                /ทรูสปอร์ต 3 /Astro SuperSport 2
03.00 น. ลาซิโอ - เปสคาร่า               /ทรูสปอร์ต 3 /BongdaTV /Astro SuperSport 2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 01:08:00 pm โดย Gserver Klong3 »

เครื่องจัดโปร หมดแล้ว  

รอLotใหม่ จัดโปรอีกที ต้นเดือนมีนาคมครับ

สำหรับIPTVปรับปรุงไป80%แล้ว จะเปิดตัวอีก1-2เดือน ตอนนี้กำลังหาเครื่องIPTVที่คุณภาพสูงไม่ก๊องแก๊ง สามารถเล่นappได้ จะเป็นตระกูลแอนดรอยด์ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 10:58:26 pm โดย Gserver Klong3 »

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอังคาร ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2556 By try_th

เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ลีก รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่มเอฟ
17.00 น.   เวกัลตะ เซนได - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด            /STAR Sports /มีเดีย แชนแนล /bugaboo.tv
19.00 น.   เอสซีจี เมืองทองฯ - ชนบุค มอเตอร์ส         /สยามกีฬาทีวี ทรูวิชั่น69 /STAR Sports /มีเดีย แชนแนล /bugaboo.tv

เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบห้า นัดรีเพลย์
02.45 น. เอฟเวอร์ตัน - โอลด์แฮม            / bugaboo.tv

โกปา เดล เรย์ เสปน รอบรองชนะเลิศ นัดสอง
03.00 น. บาร์เซโลน่า - เรอัล มาดริด               /RS Laliga /Astro SuperSport 2

เดเอฟเบ โพคาล รอบก่อนรองชนะเลิศ
01.00 น. ไมนซ์ - ไฟร์บวร์ก                  /Astro SuperSport
02.30 น. คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค - โวล์ฟสบวร์ก           /ช่อง 7 / มีเดีย แชนแนล /Astro SuperSport  /bugaboo.tv

สกอตติช พรีเมียร์
02.30 น.   อเบอร์ดีน - รอสส์ เคาน์ตี้            /ทรูสปอร์ต 6 /Goal TV1

เฟร้นช์ คัพ 
02.50 น. แซงต์ เอเตียน - ลีลล์               /ทรูสปอร์ต 1

ออฟไลน์ วัช ดาวเทียมแท้ (ID : pgloryss)

• **
ส่งงานติดตั้ง ลูกค้าคุณเอ้ อีกหนึ่งงาน ย่านวงแหวน-รามอินทรา กับช่างวัช ดาวเทียมแท้

ปรับจานเดิมมารับมาเลย์ ดูโอ้ ไทยคม เคยู

ไม่มีทางขึ้นเลยต้องเปิดหลังคา

เปิดหลังคาเพิ่มเอากระเบื้องออกมาตัดมุม เพื่อให้ได้องศาในการรับสัญญาณ

หาสัญญาณมาเลย์เจอแล้ว พร้อมทั้งดูโอ้ ไทยคม เคยู

จัดการเดินสาย

เก็บงานหน้าจานพร้อมปิดหลังคาคืนสภาพเดิม พื้นที่ทำงานมีแค่นั้นก้มไปเก็บสายใต้จานไม่ได้ต้องให้ลูกมือนอนหงายท้องเข้าไปขันน็อตขาจานตัวที่หลวมโดยผมเองนั่งดึงขาเขาไว้ แต่ต้องยอมรับช่างเดิมที่ไปเจาะติดตั้งความพยายามสูงมาก

ขอบคุณครับ

รับติดตั้งจานดาวเทียม ดอนเมือง-หลักสี่-บางเขน-รังสิต-ลำลูกกา-รามอินทรา-สะพานใหม่-จตุจักร-บางซื่อ-ราชพฤกษ์-345 และบริเวณใกล้เคียง
ให้บริการวันเสาร์-อาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์ / ช่างวัช 08-1836-6556 Line ID : wat_therapysat
ผลงานการติดตั้งบางส่วนที่ผ่านมา http://www.basicsatclub.com/index.php/topic,1936.0.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2013, 06:33:43 pm โดย วัช ดาวเทียมแท้ (Therapy sat) »

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพุธ ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2556 by try_th

เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17.30 น.   โปฮัง สตีลเลอร์ส - ปักกิ่ง กั๋วอัน             /STAR Sports

เฟร้นช์ คัพ   
23.00 น.   ลอริยองต์ - แบรสต์                /ทรูสปอร์ต 1
02.55 น.   เปแอสเช - มาร์กเซย               /ทรูสปอร์ต 1

สกอตติช พรีเมียร์
02.45 น.   มาเธอร์เวลล์ - เซลติก             /ทรูสปอร์ต 6 /Goal TV1

เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ 5
02.45 น. มิดเดิ้ลสโบรช์ - เชลซี                / มีเดีย แชนแนล /bugaboo.tv/Astro SuperSports 3

โกปา เดล เรย์ สเปน รอบรองชนะเลิศ นัดสอง
04.00 น. เซบีย่า - แอต.มาดริด                /RS Laliga /Astro SuperSports 2

เดเอฟเบ โพคาล รอบก่อนรองชนะเลิศ
02.30 น. บาเยิร์น  - ดอร์ทมุนด์                  /ช่อง 7 / มีเดีย แชนแนล /bugaboo.tv /Astro SuperSports

โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส   
08.00 น. โครินเธียนส์ - เดปอร์ติโว มิโยนาลิออส         /สตาร์ซอคเก้อร์ทีวี ทรูวิชั่น75

ออฟไลน์ lordusb

• *
ได้รับของแล้วครับ server ไหลลื่นดีครับ ขอบคุณอีกครับที่เข้ามาตอบ message แต่ละครั้งไวมากๆ เจ้าของบ้านดีแบบนี้ขอแนะนำต่อครับ

[ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 08:20:03 pm โดย lordusb »

ได้รับของแล้วครับ server ไหลลื่นดีครับ ขอบคุณอีกครับที่เข้ามาตอบ message แต่ละครั้งไวมากๆ เจ้าของบ้านดีแบบนี้ขอแนะนำต่อครับ

[ปลื่ม]

ขอบคุณมากครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันศุกร์ ที่ 1 มีนาคม 2556   by try_th

กัลโช่ เซเรีย อา
02.45 น.   นาโปลี - ยูเวนตุส            /ทรูสปอร์ต 3 /Astro SuperSports 2

บุนเดสลีกา เยอรมัน
02.30 น.   แฟร้งค์เฟิร์ต - มึนเช่นกลัดบัค         /GMM SPORT ONE /Astro SuperSports /BongdaTV

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
02.30 น.   มงต์เปลลิเย่ร์ - แรนส์            /GMM FOOTBALL EXTRA /K+PC

เดอะ แชมเปี้ยนชิพ
02.45 น.   วูล์ฟแฮมป์ตัน - วัตฟอร์ด         /GMM SPORT EXTRA

03.00 น.   เคตาเฟ่ - ซาราโกซ่า            /RS Laliga /STAR Sports(พม่า มาเลย์) /The ThaoTV

ออฟไลน์ jackkapong

• Full LED TV member
f5 ราคาเท่าไหร่ครับ สนใจรับรังสิต pm มาครับ

ออฟไลน์ amornsni

• *
setค่าได้แล้วครับ ขอบคุณครับ/Amorn

ออฟไลน์ คม บางครุ

• *
สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ    สวัสดี พี่ช่างวัชด้วยครับ แฮะๆเจอกันอีกแล้ว/// F5 เครื่องสวยจัง

สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ    สวัสดี พี่ช่างวัชด้วยครับ แฮะๆเจอกันอีกแล้ว/// F5 เครื่องสวยจัง

สวัสดีคุณคม บางครุ  ขอบคุณมากสำหรับ สุดยอดโปรแกรมฟุตบอล ขอบคุณมากครับ

โปรแกรมโดย คุณ คม บางครุ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2013, 12:34:20 pm โดย Gserver Klong3 »

• **
สวัสดีครับ ท่านคม บางครุ
เส้นทางสายมิตรภาพ คือเส้นทางแห่งการแบ่งปัน

ออฟไลน์ Romon

• *
แอสโตสยังดูได้อีกนานไหมครับอยากพรีเมียรวันอาทิทย์บ้าง
แล้วลาลีก้าดู้ได้วยครบหมดเลยไหมครับ

แอสโตสยังดูได้อีกนานไหมครับอยากพรีเมียรวันอาทิทย์บ้าง
แล้วลาลีก้าดู้ได้วยครบหมดเลยไหมครับ
ค้มค่ากับการติดแน่นอน  ตอนนี้ช่างวัช ช่างปอนด์ ช่างโต มีนัดติดASTROคิวยาวเป็นอาทิตย์  รายการดี  ภาพSDก็ชัดเหลือเกิน
ลองในIPTV แล้วภาพออกมาลายตา ชวนเวียนหัว  ระบบจานภาพกินขาด  นึกว่าคุณRomomติดไปตั้งนานแล้วครับ