ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1163037 ครั้ง)

ออฟไลน์ sommai cholburi

• Flat TV member
  • *
ตอนเย็นวานดูได้แล้ว ครับ
มาครบตามที่ขอ  มาเลย์จะได้เกือบ 90ช่องครับ ดูได้ครบเมื่อไหร่ครับ ต้องลงเรียงช่องใหม่หรือเปล่า..... ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2014, 01:02:31 pm โดย sommai cholburi »

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
มาครบตามที่ขอ  มาเลย์จะได้เกือบ 90ช่องครับ ดูได้ครบเมื่อไหร่ครับ ต้องลงเรียงช่องใหม่หรือเปล่า..... ;D

ภายในเดือนนี้ครับ
ณ เวลานี้ 15 มค.57 server cc cam ดูได้หรือยัง..ขอรับ ดูช่องเข้ารหัสไม่ได้สักช่อง อดทน-อดกลั้น มานานหลายเพลาแล้ว..ขอรับ..รออยู่......นะท่าน
ดูได้ตั้งแต่ 13/01/57   12:00 น.  สละเพลาเช็คnetที่บ้านท่านสักนิสส ก็น่าจะเด็ดดวงแล้ว นอกเสียจากท่านลูกค้าที่ยังไม่จ่ายอัฐ ก็จะดูไม่ได้ขอรับกระผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2014, 02:39:25 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ sommai cholburi

• *

ภายในเดือนนี้ครับ
ณ เวลานี้ 15 มค.57 server cc cam ดูได้หรือยัง..ขอรับ ดูช่องเข้ารหัสไม่ได้สักช่อง อดทน-อดกลั้น มานานหลายเพลาแล้ว..ขอรับ..รออยู่......นะท่าน
ดูได้ตั้งแต่ 13/01/57   12:00 น.  สละเพลาเช็คnetที่บ้านท่านสักนิสส ก็น่าจะเด็ดดวงแล้ว นอกเสียจากท่านลูกค้าที่ยังไม่จ่ายอัฐ ก็จะดูไม่ได้ขอรับกระผม
รับทราบ.....
ดูเมื่อวานรู้สึกจะลื่นกว่าเดิมนะครับ....

ออฟไลน์ Saengchai24

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

ขอรายละเอียดด้วยครับ [email protected]

ส่งให้แล้วนะครับ  เห็นทิ้งเมลล์ไว้หลายที่
......................................................................................

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 16 มกราคม 2557   by  try_th

ฟุตบอล โกปา เดล เรย์ สเปน รอบ 16 ทีม นัดสอง
04.00 น. เคตาเฟ่ - บาร์เซโลน่า                  /Sun Channel /K+1 /Astro SuperSport 3 /SCTV15

ออฟไลน์ dac123

• *
 [หื่น] [หื่น] [หื่น] ดันให้พ่อค้าครับ  มาเล มาเล   รอ รอ ของเค้าดี

ออฟไลน์ dibo

• *
ผมขอรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณครับ
[email protected] (cloud ibox , dm800se)

ผมขอรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณครับ
[email protected] (cloud ibox , dm800se)
ส่งให้ทดสอบแล้ว ทั้ง2เครื่องครับ
............................................................

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันศุกร์ที่ 17 มกราคม 2557    by  try_th

ฟุตบอลโค้กคัพ ครั้งที่ 17
18.00 น.   พัทยา ยูไนเต็ด - บีอีซี เทโรศาสน            /สยามสปอร์ต ฟุตบอล

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
03.00 น. มาลาก้า - บาเลนเซีย                  /Sun Channel /K+1 /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
02.30 น. แซงต์ เอเตียน - ลีลล์                  /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /Astro SuperSport 2 /K+PC

ออฟไลน์ คม บางครุ

• *
โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอลปรจำวันที่ 18-20/1/2014

ออฟไลน์ ssp

• *
ตอนนี้ดูได้หรือยังครับ วันที่ 18 มค 57 เวลา 12.30 น. ทั้ง 2 และ มาเลย์ ของผมดับหมดเลยครับ

เห็นกระทู้ข้างบนบอกว่าดูได้แล้ว ก็เลยสงสัยว่าทำไมผมยังดูไม่ได้ ผมใช้ skybox f3 ครับ ต้องปรับหรือตั้งค่าอะไรหรือไม่ครับ

ถ้าเครื่องเสีย จะได้ซื้อใหม่ครับ

ออฟไลน์ PROxxMACxx

• *
ตอนนี้ดูได้หรือยังครับ วันที่ 18 มค 57 เวลา 12.30 น. ทั้ง 2 และ มาเลย์ ของผมดับหมดเลยครับ

เห็นกระทู้ข้างบนบอกว่าดูได้แล้ว ก็เลยสงสัยว่าทำไมผมยังดูไม่ได้ ผมใช้ skybox f3 ครับ ต้องปรับหรือตั้งค่าอะไรหรือไม่ครับ

ถ้าเครื่องเสีย จะได้ซื้อใหม่ครับ

ดับสนิท [โขก]

ออฟไลน์ rua kud

• *
18.00 น.กำลังดูอยู่ครับ หายไปพักหนึ่ง

ออฟไลน์ vatin8799

• Edge LED TV member
คงอยู่ในช่วงปรับปรุงเพิ่มมาเลย์  ตอนนี้ดูได้ปกติครับ  [รัก]

Net 2 ทำพิษ ถึงตอนนี้ก็ยังดับ

มีลูกค้าอีกกลุ่มหนึ่งซึ่งไม่สามารถย้ายมาใส่อีกServerหนึ่งได้  ก็จะดูไม่ได้อยู่จำนวนหนึ่ง (ต้องขออภัยอย่างสูง)  

ส่วนที่ย้ายได้ก็จะดูได้ทั้งหมดแล้ว  

ส่วนท่านที่ยังดูไม่ได้  เหมือนเดิมให้แจ้งมาทางเมลล์เท่านั้น  เพื่อที่จะส่งCodeสำรองได้ทันที ขอบคุณทุกท่านครับ

20:55น.  Serverเริ่มติดทั้งหมดแล้ว ลองดูครับ

และขอขอบคุณลูกค้าที่คอมเม้นท์แต่เสียอีกแล้วๆ แต่ก็เป็นลูกค้ากันมาปีกว่าไม่เคยทิ้งกัน ขอบคุณที่เข้าใจระบบServer และเข้าใจการทำงานของทีมงาน  ขอบคุณมากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2014, 08:59:37 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ larnping99

• *
Net 2 ทำพิษ ถึงตอนนี้ก็ยังดับ

มีลูกค้าอีกกลุ่มหนึ่งซึ่งไม่สามารถย้ายมาใส่อีกServerหนึ่งได้  ก็จะดูไม่ได้อยู่จำนวนหนึ่ง (ต้องขออภัยอย่างสูง)  

ส่วนที่ย้ายได้ก็จะดูได้ทั้งหมดแล้ว  

ส่วนท่านที่ยังดูไม่ได้  เหมือนเดิมให้แจ้งมาทางเมลล์เท่านั้น  เพื่อที่จะส่งCodeสำรองได้ทันที ขอบคุณทุกท่านครับ

20:55น.  Serverเริ่มติดทั้งหมดแล้ว ลองดูครับ

และขอขอบคุณลูกค้าที่คอมเม้นท์แต่เสียอีกแล้วๆ แต่ก็เป็นลูกค้ากันมาปีกว่าไม่เคยทิ้งกัน ขอบคุณที่เข้าใจระบบServer และเข้าใจการทำงานของทีมงาน  ขอบคุณมากครับ

[โย่ว]สู้ๆครับ วันนี้ไหลลื่นดีมากครับ บริการดีๆไม่ทิ้งกันหรอกครับ ดีมากๆแจ้งความคืบหน้าตลอดครับ

ขอขอบคุณ คุณคม บางครุ ครับ

โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอลปรจำวันที่ 18-20/1/2014

คุณ xxxTPI  (ยานนาวา)
EK759284522TH

คุณอัฏฮา (พัทลุง)
EK759284607TH

คุณศุภโชค  (นครปฐม)
EK759284598TH

คุณเติมศักดิ์  เหมา20เครื่อง (ภูเก็ต) ส่งด่วนพิเศษ1วัน
EH908300840TH
EH908300853TH

ขอบคุณมากครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันจันทร์ที่ 20 มกราคม 2557    by  try_th

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03.00 น. เวสต์บรอมวิช อัลเบียน - เอฟเวอร์ตัน            /CTH สเตเดี้ยม 1 /Astro SuperSport /K+1 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /SCTV15 /HTV The Thao

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
04.00 น. แอธเลติก บิลเบา - เรอัล บายาโดลิด            /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD