พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องโชว์ของ !!! เชิญสมาชิกเอาทีวีตัวโปรดมารีวิวกันได้เลย

รีวิวแบบกากๆ กับ panasonic 55VT60

<< < (2/55) > >>

JT:

ภาพนักร้องชุดสีน้ำเงิน ผมเห็นแล้วนึงถึง Pioneer Kuro เสียจริงครับ สายเชือกกับตัวนักร้องถูกขับออกมาลอยเด่น

สงสัยว่าถ้าดูผ่านสายตาจริงๆ ไม่ได้ผ่านกล้อง ภาพจะดีขนาดไหน

ป.ล. พอเจอ VT60 เข้าไป หายไข้ดีแล้วนะครับ..555

..

kritkris:
โห...ขนาดภาพผ่านกล้องนะนั่น  [ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ]อิจฉาาา [แทง] [แทง] [แทง] [แทง] ผมสาบานว่าทีวีเครื่องต่อไปจะเป็น พลาสม่า [yes] [yes] [yes]

น้าSirota..มาแว้ว!:
อั่นแน่ะ  [หื่น] และแล้วก็จัดมาแล้วจนได้นะครับ ยินดีด้วยครับ ได้ทีวีที่ภาพใกล้เคียงต้นฉบับมากที่สุดตัวนึงของโลกมาแล้ว  [ปลื่ม]
ฟิน...เลยสิครับ ท่าน dramin  [ปลื่ม] ขอให้มีความสุขกับการดูทีวีใหม่มากๆนะคราบบบ

Schecte|2:
ขอบคุณครับท่าน dramin สำหรับเครดิต    ....

ในใจเเอบอิจฉาอยากได้มาไว้ประจำการในห้องบ้าง   ....

ยังไงก็ขอให้มีความสุขกับทีวีตัวใหม่นะครับ    [ปลื่ม]

songsuson:
ภาพสวยมากครับ ยินดีด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version