ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยแนะนำทีวี 4K 60 นิ้วหน่อยครับ  (อ่าน 930 ครั้ง)

ออฟไลน์ mylins

• *
พอดีห่างหายจากวงการทีวีไปนานครับ

รบกวนพี่ๆ น้องๆ แนะนำทีวีขนาด 60 นิ้ว ที่รองรับ 4K หน่อยครับ

ขอเป็นตัวที่มีขายในปัจจุบันนะครับ

ใช้ดู TRUE Visions , ดูหนัง HD Player , เล่น PS4 เป็นส่วนใหญ่ครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

ออฟไลน์ filmman

• Edge LED TV member
Re: รบกวนช่วยแนะนำทีวี 4K 60 นิ้วหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2015, 01:48:19 pm »
ชั่วโมงนี้ไม่มีอะไรเกิน Sony X8500C ครับ แต่ถ้าจะเอาเทพดำลึกรองรับ HDR ก็ X9300C