ผู้เขียน หัวข้อ: DVD และ Blu-ray มือ 2 แผ่นแท้ [ปิดร้านชั่วคราว]  (อ่าน 93200 ครั้ง)

ออฟไลน์ โฮโฮ กิจดอง

• Edge LED TV member
-ขอจองต่อคิวไว้น่ะครับ หลุดตัวไหหนมาแจ้งมาได้เลยครับ
ฤ ได้หมด ขอราคาลูกค้าเก่าด้วยน่ะครับ เหมาๆๆ

Armageddon  > 300 บาท

Fast & Furious 6 [BD+DVD]  >  450 บาท

Twilight 4.1  ยกเลิกการขาย
Twilight 4.2  ยกเลิกการขาย

Pirates of the Caribbean 1 [2 Disc]  ยกเลิกการขาย
Pirates of the Caribbean 2 [2 Disc]  ยกเลิกการขาย
Pirates of the Caribbean 3 [2 Disc]  ยกเลิกการขาย
Pirates of the Caribbean 4  ยกเลิกการขาย

Jurassic Park 1-2-3 [Box Set]  ยกเลิกการขาย

Captain America 1  >  400 บาท
Captain America 2  >  400 บาท

Iron Man 3 [Steel Book BD+3D BD]  >  550 บาท

ออฟไลน์ Pudding

• LCD TV member
  • **
จองครับ....
Resident Evil 1-2 [1 Pack 1 Disc]  >  350 บาท
Resident Evil 3-4 [1 Pack 1 Disc]  >  350 บาท

จองมาก่อนเวลา แต่ไม่มีท่านใดจอง คุณ kimyut. ได้รับสิทธิ์นะครับ

จองเพิ่ม...
Iron Man 3 [Steel Book BD+3D BD]  >  550 บาท

เรื่องนี้ไม่ทันนะครับ ต้องขออภัยด้วยจริงๆ

*รายละเอียดส่งให้ทาง PM นะครับ

• **

รับจองนะครับ รายละเอียดส่งให้ทาง PM ครับ

• **
จอง Iron Man 3 [Steel Book BD+3D BD]  >  550 บาท ครับผม

ถ้าเปลี่ยนใจขาย Pirates of the Caribbean ทั้ง4ภาคขอเป็นคิวแรกนะครับ อิอิ  [ปลื่ม]

ไม่ทันนะครับ ช้ากว่าท่านก่อนหน้าไป 11 วินาที  [ช็อค]

ต้องขออภัยด้วยครับ -/\-

• **
รับ Armageddon  /  the Simpsons ครับ [เท่ห์]

เพิ่ม DVD kick ass 1. /inception/ 50 first date/suck seeds ครับ

เพิ่ม DVD คอนเสิรต rs meeting / 26 ปี บ้าหอบฟาง ด้วยครับ

รับทราบครับ รายละเอียดส่งให้ทาง PM นะครับ

ออฟไลน์ sak7

• **
จอง Percy Jackson 1-2 [1 Pack 2 Disc]  >  590 บาท ครับ

• **
จอง Percy Jackson 1-2 [1 Pack 2 Disc]  >  590 บาท ครับ

รับจองครับ รายละเอียดส่งทาง PM นะครับ

• **
-ขอจองต่อคิวไว้น่ะครับ หลุดตัวไหหนมาแจ้งมาได้เลยครับ
ฤ ได้หมด ขอราคาลูกค้าเก่าด้วยน่ะครับ เหมาๆๆ

Armageddon  > 300 บาท

Fast & Furious 6 [BD+DVD]  >  450 บาท

Twilight 4.1  ยกเลิกการขาย
Twilight 4.2  ยกเลิกการขาย

Pirates of the Caribbean 1 [2 Disc]  ยกเลิกการขาย
Pirates of the Caribbean 2 [2 Disc]  ยกเลิกการขาย
Pirates of the Caribbean 3 [2 Disc]  ยกเลิกการขาย
Pirates of the Caribbean 4  ยกเลิกการขาย

Jurassic Park 1-2-3 [Box Set]  ยกเลิกการขาย

Captain America 1  >  400 บาท
Captain America 2  >  400 บาท

รับทราบครับท่าน เดี๋ยวรอหลุดจากท่านอื่นจะแจ้งให้ทราบนะครับ  [ปลื่ม]

• **
Despicable Me 1  >  300 บาท
Despicable Me 2  >  300 บาท
Armagedon > 300 บาท

3 รายการ

ได้ Despicable 1-2 รายละเอียดแจ้งทาง PM นะครับ

• **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 02:28:34 pm โดย Pudding »

ออฟไลน์ pmz09

• Flat TV member
  • *
จอง Iron Man 3 [Steel Book BD+3D BD]  >  550 บาท ครับผม

ถ้าเปลี่ยนใจขาย Pirates of the Caribbean ทั้ง4ภาคขอเป็นคิวแรกนะครับ อิอิ  [ปลื่ม]

ไม่ทันนะครับ ช้ากว่าท่านก่อนหน้าไป 11 วินาที  [ช็อค]

ต้องขออภัยด้วยครับ -/\-

ไม่เป็นไรครับ
แต่ผมจอง Pirates of the Caribbean 4ภาคไว้ก่อนน่ะครับ
ถ้าน้าเปลี่ยนใจขาย แจ้งรายละเอียดมาได้เลยนะครับ อิอิ

หรือถ้า Iron Man 3 Steelbook หลุดจองก็แจ้งรายละเอียดมาได้เลยครับผม
ขอบคุณมากครับ

• **
แต่ผมจอง Pirates of the Caribbean 4ภาคไว้ก่อนน่ะครับ
ถ้าน้าเปลี่ยนใจขาย แจ้งรายละเอียดมาได้เลยนะครับ อิอิ

หรือถ้า Iron Man 3 Steelbook หลุดจองก็แจ้งรายละเอียดมาได้เลยครับผม

เรียกซะ"น้า"เรยทีเดียวเชียว   [เศร้า]

ออฟไลน์ pmz09

• Flat TV member
  • *

เรียกซะ"น้า"เรยทีเดียวเชียว   [เศร้า]

ติดมาจากอีกบอร์ดนึงอะครับ ปกติเรียกคนอื่นน้าหมดเลยครับ 555

ออฟไลน์ sak7

• **
Re: ขายหนัง DVD และ Blu-ray มือ 2 แผ่นแท้ สภาพเนี๊ยบ (อัพเดต 10/2/58)
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 08:08:40 am »
จอง
Despicable Me 1  >  300 บาท  จอง
Despicable Me 2  >  300 บาท  จอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 09:48:30 am โดย sak7 »

• **
Re: ขายหนัง DVD และ Blu-ray มือ 2 แผ่นแท้ สภาพเนี๊ยบ (อัพเดต 10/2/58)
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 09:30:46 am »
จองต่อหากของหลุดครับ
Despicable Me 1  >  300 บาท  จองต่อ
Despicable Me 2  >  300 บาท  จองต่อ

รับทราบครับผม  ;D

*เมื่อสักครู่ยังเห็นจอง Thor กับ Captain อยู่เลย  [คิคิ]

• **
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 09:42:37 am »
ผมให้สิทธิ์ทุกท่านที่จองมาถึง 22.00 น. คืนนี้นะครับ

ถ้าเกินกำหนด ผมขออนุญาตปล่อยให้ท่านที่จองลำดับต่อไปนะครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ pao1808

• *
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 10:19:59 am »
สวัสดีครับ ... ผมสนใจตามรายการนี้ครับ

Fast & Furious 1-2 -5 (ซื้อแยกได้ไหมครับ)
Cast Away
Journey to the center of the Earth

ออฟไลน์ Rome

• Edge LED TV member

รับจองนะครับ รายละเอียดส่งให้ทาง PM ครับ

โอนแล้วคับ รายละเอียดแจ้งทาง PM