ผู้เขียน หัวข้อ: ทีวี Sony ที่เป็น Android TV ปัจจุบันมีรุ่นไหนวางจำหน่ายบ้างครับ  (อ่าน 1455 ครั้ง)

ออฟไลน์ HelloArM

• Flat TV member
  • *
อยากได้จอ 49-51 นิ้วที่เป็น Android TV และไม่เอาจอ 4K เพราะแพงเกินไป มีรุ่นไหนบ้างครับ หาไม่เจอเลยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member
sony full HD ที่เป็น android มีรุ่นเดียวคือ W800C มีไซส์ 43" 50" 55"

ออฟไลน์ HelloArM

• Flat TV member
  • *
sony full HD ที่เป็น android มีรุ่นเดียวคือ W800C มีไซส์ 43" 50" 55"

ขอบคุณครับ นึกว่ามีรุ่นใหม่ออกมา เพราะรุ่น w800c ออกมา นาน ละ

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member

ขอบคุณครับ นึกว่ามีรุ่นใหม่ออกมา เพราะรุ่น w800c ออกมา นาน ละ

รุ่นใหม่ของจอ full HD จะเป็นแค่ smart TV ยังไม่ใช่ android ค่ะ