ผู้เขียน หัวข้อ: lg 32lb650t ใช้ screen share ไม่ได้  (อ่าน 759 ครั้ง)

ออฟไลน์ jackiiez

• *
lg 32lb650t ใช้ screen share ไม่ได้
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 01:32:12 am »
คือวันแรกที่ซื้อมาก็ยังปกติอยู่นะครับ ใช้ได้ปกติ

แต่นี่ตั้งแต่เมื่อคืนจนถึงตอนนี้ยังใช้ไม่ได้เลย ขึ้นว่า ไม่ได้เชื่อมต่ออุปกรณ์

แบบนี้ปกติมั้ยครับ ว่ามันใช้ไม่ค่อยได้อยู่แล้ว

เคยเป็นครั้งนึงแต่ปิด-เปิดทีวีใหม่ก็หาย แต่พอลองใหม่ ไม่ได้ยาวๆเลย

เพิ่งซื้อมาเมื่อวัน ส เองครับ

ขอถามอีกข้อด้วยเลยนะครับ

เวลา เสียบ HDMI จาก คอมเข้าจอทีวี

ทำไมภาพมันหลุดขอบครับ แบบแสดงผลได้ไม่เต็มจอ

[ไม่เอา] [ไม่เอา] [ไม่เอา]