พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

ห้องโฮม/นอนเล็กๆ เรียบๆง่ายๆครับ

<< < (2/6) > >>

cargo itmt:
เวลาดูหนัง มีปัญหา หน้าต่าง กระจกมุ้งลวดกระพือหรือเปล่าครับ อยากได้ซับกับคู่หน้าแบบนี้บ้างจัง [หื่น] [หื่น]

noom9888:

--- อ้างจาก: aroon27 ที่ มกราคม 01, 2014, 11:31:12 pm ---ลำโพง Infinity เสียงไปในทางแนวไหนหรอครับ

--- End quote ---
หนักแน่นดี ดูหนังมันดีครับ ปลายแหลมลากไปพอประมาณไม่ลากไปสุดกู่ และไม่บาดหูครับ

--- อ้างจาก: cargo itmt ที่ มกราคม 02, 2014, 04:08:22 pm ---เวลาดูหนัง มีปัญหา หน้าต่าง กระจกมุ้งลวดกระพือหรือเปล่าครับ อยากได้ซับกับคู่หน้าแบบนี้บ้างจัง [หื่น] [หื่น]

กระจกด้านหลังไม่มีปัญหาครับ ถ้าจะถามว่าซับฯดอก 10" กับห้องเล็กๆเหมือนผมมีปัญหาไหม ผมว่าพอดีครับเวลาระเบิดเสียงตู้ม!-ความถี่ต่ำกระจายเต็มห้องพอดีๆเลยครับ เคยใช้ Pimus 12" มาก่อนไม่รอดครับปรับยังไงก็ไม่ลงตัวเบสมันล้นห้องอื้ออึงไปหมดครับ

มนุษย์เงินเดือน:
ห้องดูสะอาดตาดีจังเลยครับ... [yes]

noom9888:
สมาชิกใหม่ 717 ครับ เดี๋ยวว่างจะมาเล่าให้ฟังครับว่าเปลี่ยน 509>717 เป็นไงบ้างครับ

wat12:

--- อ้างจาก: noom9888 ที่ มกราคม 23, 2014, 08:36:48 pm ---สมาชิกใหม่ 717 ครับ เดี๋ยวว่างจะมาเล่าให้ฟังครับว่าเปลี่ยน 509>717 เป็นไงบ้างครับ

โตวัน โตคืนเลยนะทั่น........... [คิคิ]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version