ผู้เขียน หัวข้อ: ขายจอย ชุดปืน ชุดMove EYE NAVI แท่น PS3 กับ ซิลิโคน กรอบใส แผ่นVITA ชุดใหญ่เลยคร  (อ่าน 799 ครั้ง)

ออฟไลน์ handful

• Edge LED TV member
อ่านรายละเอียดก่อน โทรมานะครับ

ขายจอย ชุดปืน ชุดMove EYE NAVI แท่น PS3 กับ ซิลิโคน กรอบใส แผ่นVITA BORDERLAND2 ยังไม่แกะ ชุดใหญ่เลยครับ

เกมส์ที่เล่นกับชุด MOVE ครับ จริงๆมีเยอะกว่านี้ ยังไม่อัพเดท

http://en.wikipedia.org/wiki/List_of_PlayStation_Move_games

ขายเพราะไม่ได้เล่น PS3 กับ VITA แล้ว บางชิ้นยังไม่ได้ใช้ บางชิ้นก็ใหม่มากๆ เช่น จอยขาวสวยใส แผ่นVITA ยังไม่ได้แกะครับ

รูปครับ

ขายเหมาชุด PS3 ชุดใหญ่ 4,600 บ. ขายเหมาชุด VITA 1,700 บ.

สนใจโทรมาได้เลยครับ 0816394412

วิธีส่งมอบสินค้า : ลองเทส ลองเล่นได้จนกว่าจะพอใจ รับสินค้าได้ที่โชว์รูมรถ AUTOZONE ตรงข้าม TOYOTA LIBRA (ที่ทำงาน)

GRAND BANGKOKBOULEVARD (ที่บ้าน) อยู่แถว ถ.เกษตร-นวมินทร์ เท่านั้น สถานที่อื่นนัดก่อนได้เป็นบางที่นะ ส่ง Ems ได้ครับ

ออฟไลน์ handful

• Edge LED TV member
ขายแล้วครับ ขอบคุณทางเวปมากๆนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2015, 11:49:55 am โดย handful »