ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3235554 ครั้ง)

ออฟไลน์ torres09

• Edge LED TV member
แอร์ Carrier 12000 BTU ราคาเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ stargate

• Flat TV member
  • *
ผมโอนเงินค่า led  lg42lm7600 จำนวน 28000 บาทให้แล้วนะครับ เวลา 10.04

ยังไงรบกวนเช็ค dead pixel และ แสงรั่วให้สว่างน้อยๆๆหน่อยนะครับ ก่อนจัดส่ง  ขอบคุณมากครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ jagrapong

• *
ไม่ทราบว่าที่ร้านจัดชุด denon หรือเปล่าครับ ถ้าจัดชุด 30,000-40,000 มีชุดไหนบ้างครับ เงินสดกับบัตรต่างกันหรือเปล่า

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ leo-lion

• *
สอบถามครับ Plasma Panasonic 50st50 ราคา ผ่อนได้ไม้ ใช้บัตรอะไรได้บ้างครับ [ปลื่ม]
เมื่อวานไปจัดมาแล้ว 50st50 นัดส่งวันนี้ แต่เมื่อเช้าคุณต่อ(เซลล์)โทรมาแจ้งว่า ของยังไม่เข้าต้องรอไม่พฤหัสก็ศุกร์ เลยมาร้องเพลงรอครับ [ปาดเหงื่อ]
มาลุ้นว่าวันนี้จะได้50st50ที่รอคอยหรือไม่ [งง]

• *
สอบถามครับ Plasma Panasonic 50st50 ราคา ผ่อนได้ไม้ ใช้บัตรอะไรได้บ้างครับ [ปลื่ม]
เมื่อวานไปจัดมาแล้ว 50st50 นัดส่งวันนี้ แต่เมื่อเช้าคุณต่อ(เซลล์)โทรมาแจ้งว่า ของยังไม่เข้าต้องรอไม่พฤหัสก็ศุกร์ เลยมาร้องเพลงรอครับ [ปาดเหงื่อ]
มาลุ้นว่าวันนี้จะได้50st50ที่รอคอยหรือไม่ [งง]
แล้วน้องต่อก็ไลน์มาบอกว่าขอเลื่อนเป็น8/9.4.56 แล้วหวังว่าคงไม่เลื่อนอีกนะครับ ฝากเฮียช่วยตามด้วยครับเพราะวันที่จ่ายตังน้องเขาบอกว่ารุ่งขึ้นส่งได้อ่ะครับ

ออฟไลน์ vute

• LCD TV member
  • **
ขอราคาครับ  TV LG

55LM6700
55LM7600
55LM8600
47LM6700
47LM7600

Panasonic
L55ET5T
L47ET5T

ออฟไลน์ bird2pc

• *
รบกวนขอราคาและโปรโมชั่นของ P50UT50T กับ P50ST50T หน่อยครับ  [ปลื่ม]

ทั้งเงินสดและบัตรเครดิตเลยครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ THE-NEXUS

• *
สอบถามเรื่อง แอร์ หน่อยครับ
ห้องนอนขนาด 4*5 ใช้แอร์เฉพาะช่วงค่ำครับจะติดกี่ btu ดีครับ
รบกวนช่วยแนะนำ"รุ่น"พร้อม "ราคา" หน่อยครับ ขอเป็น mitsubishi กับ daikin น่ะครับ
ยังรบกวนเฮียด้วยครับ

ไม่ทราบ Panasonic Plasma ปี 2013 ของเข้าเมื่อไหร่ครับ อยากทราบราคา Panasonic Plasma 50S60 อ่ะครับ

ออฟไลน์ cwitwat

• *
ขอราคาแอร์ มิตซู ดังนี้ครับ

-Econo MS-SGH24VC
-Econo MS-GJ24VA (น้ำยาR410)
-Inverter MSZ-SGH24VA (น้ำยาR410)
 ขอบคุณครับ       

• *
แล้วน้องต่อก็ไลน์มาบอกว่าขอเลื่อนเป็น8/9.4.56 แล้วหวังว่าคงไม่เลื่อนอีกนะครับ ฝากเฮียช่วยตามด้วยครับเพราะวันที่จ่ายตังน้องเขาบอกว่ารุ่งขึ้นส่งได้อ่ะครับ
มารอว่าพรุ่งนี้จะมีข่าวดีได้Pana 50st50 รึไม่ครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Steve G

• *
ขอราคา sony HX855 ขนาด46"และ40" ทั้งเงินสดและผ่อนบัตรครับ

ออฟไลน์ inmind2ar

• *
ผมสนใจ Samsung ES8000  55"
ขอทราบราคาด้วยครับ
เงินสด
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ treisara

• *

ขอราคา toshiba tl20-series  40" และ 46" ครับ

ออฟไลน์ tottii1984

• *
ขอราคารุ่นนี้หน่อยครับ ทั้งสดและผ่อน 0%

Sony Bravia

32"
EX33
EX65

40"
EX43
EX65

กับ

ONKYO
S4505
S3500

หน่อยครับ

ปีก่อนซื้อรุ่น EX72 กับ S4505 ไปแล้วถูกใจครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2013, 09:12:40 pm โดย tottii1984 »

ออฟไลน์ golffyendless

• *
ขอราคารุ่นนี้หน่อยครับ ทั้งสดและผ่อน 0%
LM42"7600
LM47"7600
ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

รบกวนขอราคาแอร์ 12000 BTU ทุกรุ่นที่ทางร้านขายด้วยครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *

บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-90" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย

มีหน้าร้านเเน่นอน เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]