ผู้เขียน หัวข้อ: Onkyo SR602 จะขับ Polk rti a3 และ csi a6 ไหวไหม รบกวนถามผู้รู้ครับ (มือใหม่ครับ)  (อ่าน 2581 ครั้ง)

ออฟไลน์ racoon

• Flat TV member
  • *
พอดีมี Onkyo SR602 และได้ Polk rti a3 และ csi a6 มาแต่อยากขอความรู้ว่า onkyo ตัวนี้จะขับ Polk ไหวเปล่า รบกวนถามผู้รู้ครับ (มือใหม่ครับ)
 [งง] [งง] [งง]

ออฟไลน์ HD-LuveR

• Edge LED TV member
A3 สบายครับ
µÒäÁè·Í§ ËÙäÁèà·¾ á¤èÍÂÒ¡àʾäÎà´¿

• *
แล้วตัว Center a6 จะมีไหวเปล่าครับ
 [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ bkav

• Full LED TV member
A6 มี 4 ชั้วลำโพง ต่อ Bi wide ได้ เสียงดีขึ้นนิดหนึ่งแบบสังเกตได้
...Onkyo 602 คือ ซีรีย์ 6 กำลังขับประมาณรุ่น 636 ขับได้ครับ แต่จะให้ดี ต้องซีรีย์ 7 ซีรีย์ 8 จึงจะได้เสียงเต็มๆ
...Onkyo + Polk เสียงจะสด ถ้าขับไม่สุดเสียงจะสดเกินไป แหลมมากเกินไปประมาณนี้ครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2015, 11:16:29 pm โดย bkav »

• *
ขอบคุณครับ
 [ปลื่ม]