ผู้เขียน หัวข้อ: วิทยุหลอดโบราณ Neckermann Brillant 102/30 สภาพสวยสมบูรณ์พร้อมใช้งานครับ  (อ่าน 729 ครั้ง)

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member
ขออนุญาตลงขาย
1.วิทยุหลอดโบราณ Neckermann Brillant-phono 102/30 สภาพดีสวยสมบูรณ์มากๆพร้อมใช้งานครับ สุดคลาสสิค น่าสะสมตั้งโชว์หรือเอาไว้ใช้งานมากๆครับ เสียงดีเลยครับวิทยุหลอดเครื่องนี้ แนววินเทจไม่ควรพลาดครับ ใช้หลอดยุโรปทั้งหมด made in Germany(ต่อฟังจากcdได้) ดูและทดลองฟังก่อนได้ครับที่บ้าน(สุขุมวิท103)        ................... ขายแล้วครับ ..................     ขอขอบคุณผู้ซื้อเว็บไซต์และผู้ที่สนใจทุกๆท่านครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2017, 12:55:19 pm โดย onee »

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member