ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำสายsubwoofer ครับ  (อ่าน 2334 ครั้ง)

ออฟไลน์ ball98

• Full LED TV member
รบกวนแนะนำสายsubwoofer ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 03:03:27 pm »
ขอคำแนะนำเกี่ยวกัยสายซับฯระหว่าง AUDIOQUEST : IRISH RED (3.0M) Subwoofer Cables  กับ สายของ เอวี เบสบาย คุณพจน์ ครับ สายเส้นไหนดีครับ หรือมีเส้นอื่นแนะนำไหมครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ball98

• Full LED TV member
Re: รบกวนแนะนำสายsubwoofer ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 04:22:25 pm »
ขอคำแนะนำเกี่ยวกัยสายซับฯระหว่าง AUDIOQUEST : IRISH RED (3.0M) Subwoofer Cables  กับ สายของ เอวี เบสบาย คุณพจน์ ครับ สายเส้นไหนดีครับ หรือมีเส้นอื่นแนะนำไหมครับ ขอบคุณมากครับ
ลือบอกไปว่า ของ เอวีเบสบาย เป็นรุ่น top gan ครับ