โพลล์

ขอคำแนะนำ ซื้อTV4K SONY KD 55X8500B หรือรอตัวใหม่ปีนี้ดีครับ

รอไปก่อน
1 (50%)
ซื้อเลย
0 (0%)
อื่นๆ
1 (50%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ ซื้อTV4K SONY KD 55X8500B หรือรอตัวใหม่ปีนี้ดีครับ  (อ่าน 1496 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wiwat22

• *
ตัดสินใจไม่ถูกครับ  ??? ตัวใหม่น่าจะออกช่วง เมษา (เซลล์ sony บอกมา) เลยมาขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Sugoi

• Flat TV member
  • *
รอไปก่อนดีกว่า ส่วนตัวเน้นดู Bluray 2D มากกว่า ส่วน 3D ไม่ค่อยชอบนัก ขนาดดูในโรงหนัง จอใหญ่ๆ ยังรู้สึกเหนื่อย

ส่วน 4k นั้น ส่วนตัวเห็นว่า แผ่น BD 4K ยังมีน้อยมากๆๆๆๆๆ และราคาแพงมากๆๆๆๆๆ
ถ้าต้องซื้อมารอเทคโนโลยีแบบนี้ เอาเงินไปซื้อทองเก็บไว้ดีกว่า

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
รอไปก่อนดีกว่า ส่วนตัวเน้นดู Bluray 2D มากกว่า ส่วน 3D ไม่ค่อยชอบนัก ขนาดดูในโรงหนัง จอใหญ่ๆ ยังรู้สึกเหนื่อย

ส่วน 4k นั้น ส่วนตัวเห็นว่า แผ่น BD 4K ยังมีน้อยมากๆๆๆๆๆ และราคาแพงมากๆๆๆๆๆ
ถ้าต้องซื้อมารอเทคโนโลยีแบบนี้ เอาเงินไปซื้ทองเก็บไว้ดีกว่า

^^^ " ส่วน 4k นั้น ส่วนตัวเห็นว่า แผ่น BD 4K ยังมีน้อยมากๆๆๆๆๆ และราคาแพงมากๆๆๆๆๆ
ถ้าต้องซื้อมารอเทคโนโลยีแบบนี้ เอาเงินไปซื้อทองเก็บไว้ดีกว่า "
 ^^^

[กระโดด]  [กระโดด]  [กระโดด] ผมนี่ลุกขึ้นปรบมือเลยครับ   [ปลื่ม]  [ปลื่ม] [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2015, 05:41:56 pm โดย sirota »