ผู้เขียน หัวข้อ: ได้แล้วครับ ต้องการซื้อแผ่น Nirvana ทุกชุด  (อ่าน 741 ครั้ง)

ออฟไลน์ simpleman

• LCD TV member
  • **
ตามชื่อกระทู้เลยครับ

ต้องการซื้อแผ่น Nirvana ทุกชุด

อยากได้เป็นของใหม่ครับ

รบกวนทางpmครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2016, 03:58:16 pm โดย simpleman »
..  GOD MADE MEN AND WOMEN BUT SAMUEL COLT MADE THEM EQUAL  ..

ออฟไลน์ simpleman

• LCD TV member
  • **
Re: ต้องการซื้อแผ่น Nirvana ทุกชุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2016, 09:22:53 am »
เพิ่มเติมครับ

ทุกชุดที่ว่าคือ ทุกชุดที่เป็นอัลบั้มเต็มครับ

Nevermind
Bleach
In Utero
MTV Unplug

..  GOD MADE MEN AND WOMEN BUT SAMUEL COLT MADE THEM EQUAL  ..