ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 287 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณภาพของถุงร้อนเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้าญี่ปุ่นนี้ เป็นของซื้อของขายที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ยี่ห้อ อาลาดินขี่พรม เพื่อนเกลอๆ คุ้นๆกับสัญลักษณ์นี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความจัดเจนในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกอย่างที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทราย หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ แผ่นกันหนาว
ไคโระหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่เกิดดำเนินที่นี่จะขึ้นชื่อ มีการบังคับบัญชาคุณภาพที่ยิ่งค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่ควรมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความร้อนที่สลักไว้ข้างกล่อง ถือเอาว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิบริบูรณ์ถึง 44 องศา ค่าถัวเฉลี่ยของความร้อนที่ 36 องศา และ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นเหตุการณ์ที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุเดิมที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีลูกค้าหลายๆคนมาครวญคร่ำรำพันให้ทางร้านค้าฟังว่า
ซื้อถุงทรายกันหนาว ที่มูลค่าถูกกว่า มีตัวเขียนถ้อยคำญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่ร้อนเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามผลรวมที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนมากเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ส่วนบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
มุ่งลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นสินค้า ที่ปฏิบัติการในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
รับแขกเลยค่ะ ว่า ค่ายาบำรุงรักษาผิวหนัง ไหม นั้น เยอะเเยะกว่ากว่า ราคาถุงทรายกันหนาวแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะ ในเด็กแรกเกิดๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างบ้านต่างเมืองกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นยอดเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ผู้บริโภคหลายๆท่าน ที่มาสอบถามกับทางร้านรวง ก็ทราบถึง กว่าจะรู้ว่า สายเลือดตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวหน้าค่ะ คราวนี้ วงเเตก อาดูรโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างบ้านต่างเมือง กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้าประกันนะคะ ว่า เชี่ยวชาญเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ของซื้อของขายแผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความอบอุ่นร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการสั่งการคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

เครดิตบทความจาก : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : kairo,แผ่นร้อนไคโระ,hotpad