ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย สายลำโพง QED สาย Subwoofer QED มือ2  (อ่าน 914 ครั้ง)

ออฟไลน์ maewga

• LCD TV member
  • **
ขาย สายลำโพง QED สาย Subwoofer QED มือ2
« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2018, 10:27:10 pm »
ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ

ขาย สายลำโพง มือ2 QED Silver Micro 3 เส้น
เข้าหัว QED Airloc Forte Banana หัว-ท้าย ทั้ง 3 เส้น
สั่งมาจาก UK เข้าหัวจากโรงงานโดยตรง

- ความยาว 3 เมตร x 2 เส้น  
- ความยาว 2 เมตร x 1 เส้น

สภาพใหม่ สายยังขาวใส ไม่มีรอย รักษาอย่างดี
เสียบใช้ตั้งแต่ได้มา ยังไม่เคยถอดออกเลย
หัวมีคราบอ๊อกไซด์เกาะ แค่เช็ดก็ออกครับ

รายละเอียดความกริ๊งของสาย ตามนี้ครับ
www.qed.co.uk/qed-micro-silver-cable.html#tab1

ความยาว 3 เมตร x 2 เส้น  เส้นละ 1,000 บาท
ความยาว 2 เมตร x 1 เส้น  เส้นละ  700 บาท

--------------------------------------------------------------

ขายแล้วครับ ขาย สาย Subwoofer มือ2 QED PROFILE 1 เส้น
- ความยาว 3 เมตร x 1 เส้น

สภาพใหม่ สายยังใส ไม่มีรอยครายเลอะ รักษาอย่างดี
เสียบใช้ตั้งแต่ได้มา ยังไม่เคยถอดออกเลย
หัวมีคราบอ๊อกไซด์เกาะ แค่เช็ดก็ออกครับ

รายละเอียดความกริ๊งของสาย ตามนี้ครับ
www.qed.co.uk/cables/subwoofer/qed-profile-subwoofer-cable.html#tab1

ความยาว 3 เมตร x 2 เส้น  เส้นละ 600 บาท

--------------------------------------------------------------
ค่าส่ง รายการละ 60 บาท EMS กันกระแทกอย่างดี
Kerry/ไปรษณีย์ไทย/Speed-D
ติดต่อสอบถามได้ ราคาคุยกันได้ครับ คนขายใจดี
อยากขายให้คนที่อยากรับไปดูแลครับ ของดีดีที่คู่ควรกับคุณครับ
แมว ครับ โทร. 09-2915-5294 Line id: Maewzilla
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2018, 04:53:09 pm โดย maewga »

• **
Re: ขาย สายลำโพง QED สาย Subwoofer QED มือ2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2018, 01:21:37 pm »
อัพเดทครับ สายซับ ขายแล้วครับ

สายลำโพงยังอยู่ สอบถามกันได้ครับ ต่อรองราคาได้ครับ

อยากขายครับผม ^^

• **
Re: ขาย สายลำโพง QED สาย Subwoofer QED มือ2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2018, 04:53:33 pm »
ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ