ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายหมดแล้วครับ)ขายปลั๊กไฟราคาถูกของแท้ GTX-D(R), GTX-D(G), FI-28(R), Oyaide R0  (อ่าน 5057 ครั้ง)

ออฟไลน์ BasWisanu

• LCD TV member
  • **
ทุกอย่างของใหม่ไม่เคยใช้มาก่อนแท้100%ของปลอมยินดีคืนเงิน10เท่า

1. GTX-D(R) หมดแล้วครับ

2. GTX-D(G) หมดแล้วครับ

3. [^_^] FI-28 (R) หมดแล้วครับ

4. Oyaide R1 หมดแล้วครับ

5. Oyaide หมดแล้วครับ R0 จะมีขายเฉพาะที่ญี่ปุ่นประเทศเดียว สำหรับตัวนี้จะไม่มีplatingเหมาะสำหรับซิสเต็มที่เสียงลงตัวอยู่แล้วเมื่อใช้ปลั๊กจะเพิ่มจุดเด่นให้เด่นขึ้นมีเนื้อหนังมากกว่าR1

6. หัวท้าย Oyaide 004 หมดแล้วครับ ใครที่ชื่นชอบเสียงของปลั๊ก Oyaide R1 ต้องจัดตัวนี้เลยคร้บมันเกิดมาคู่กันครับวัสดุที่ใช้เหมือน R1เลยครับ มีตัวนี้เสียบเข้าไปจะไปเสริมบุคลิกให้เด่นชัดขึ้นอีก มี1คู่

7. [^_^] Duplex Cover Plate ราคา 800 บาท

สนใจหรืออยากดูรูปเพิ่มเติมติดต่อ 0879979996 LineId: wisanubas
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2015, 11:22:43 am โดย BasWisanu »

• **
Re: ขายของดีราคาถูกหลายรายการครับ GTX-D(R)Sold, Oyaide GPX-R V2, FI-28(R)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2015, 06:26:50 pm »
update พร้อมปรับราคาครับ

• **
ปรับราคารอบสุดท้ายครับ
กลางอาทิตย์หน้ามี GTX-D (R) กับ GTX-D (G) เข้ามาอย่างละ2ตัวครับ
ใครสนใจจองกันไว้ได้เลยครับคุณสมบัติของตัวนี้ไม่ต้องพูดถึงครับมันสุดนอดมาก!!!

• **
อัพเดทครับ สินค้าทุกชิ้นนำเข้ามาเองจากญี่ปุ่นแท้100%ครับใครสนใจสินค้าตัวอื่นที่เป็นแบรนด์ญี่ปุ่นติดต่อสอบถามได้ราคากันเองครับ

• **
ของใหม่เข้ามาแล้วครับสนใจติดต่อสอบถามได้ครับ

• **
Update มีของพร้อมส่งครับราคาคุยกันได้

• **
วันนี้เอาข้อมูลของ Oyaide R1 มาอัพเดทเพื่อง่ายต่อการตัดสินใจครับ

ข้อมูลมาจาก www.oyaide.com

R1เสียงเป็นธรรมชาตินุ่มพริ้วฟังนานๆแล้วไม่ล้าหู เสียงแหลมพริ้วไปได้ไกลขึ้นเบสลึกขึ้นเวทีเสียงกว้างขึ้นมีตื่นลึกและเพิ่มมิติด้านภาพมากขึ้น เหมาะกับฟังเพลงร้อง อคุสติกแจ๊ซ หรือ แชมเบอร์มิวสิค ซิสเต็มที่ต้องการลดความเด่นของเบสลงแก้ทางห้องที่เบสบวมครางแนะนำตัวนี้เลยครับ ในราคาพิเศษเพียง 3,500บาท

• **
ของเข้าใหม่มาหลายตัวเลยครับทุกชิ้นพร้อมส่งครับติดต่อกันเข้ามาได้เลยครับราคาคุยกันได้ครับ

เย็นๆจะมาอัพเดทอีกทีครับ

• **
อัพเดทสิ้นค้ามาใหม่พร้อมปรับราคาตามตลาด

ออฟไลน์ Piyawat19

• Edge LED TV member
  • ToMZa
อัพให้ราคาถูกครับ [ปลื่ม]

• **
R1หมดแล้วครับ
ขอบคุณครับคุณ Piyawat19 กับคุณชาที่อุดหนุนครับ

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 12:05:11 pm โดย BasWisanu »

ออฟไลน์ archiravich

• *
สวัสดีครับผมสนใจปลั๊ก แต่เหมือนคุณปรับราคาพวดพาดขึ้นลงวันต่อวัน ผมเริ่มงงแล้วครับ เมื่อวานลงวันนี้ขึ้น ขอราคาสุดท้ายด้วยครับ สนใจปลั๊กผนังครับ

ออฟไลน์ devils101

• Flat TV member
  • *
สวัสดีครับผมสนใจปลั๊ก แต่เหมือนคุณปรับราคาพวดพาดขึ้นลงวันต่อวัน ผมเริ่มงงแล้วครับ เมื่อวานลงวันนี้ขึ้น ขอราคาสุดท้ายด้วยครับ สนใจปลั๊กผนังครับ
คงเป็นราคาพิเศษเฉพาะวันเดียว (22/2/58) แต่คงลืมแจ้งในกระทู้นี้ เพราะเห็นอีกเวปแจ้งว่าวันเดียว

• **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2015, 11:25:41 am โดย BasWisanu »

• **

ขอขยายเวลาราคาพิเศษจนกว่าคุณarchiravichจะซื้อครับ เห็นพลาดมาหลายรอบไม่อยากทำให้ผิดหวังอีกได้มีของดีไปใช้ไวๆนะครับ

• **
ดันครับ...

• **
ขอปิดกระทู้นะครับ