ผู้เขียน หัวข้อ: ขอหยุดบริการงดจำหน่ายและต่ออายุชั่วคราว..  (อ่าน 352899 ครั้ง)

ออฟไลน์ mzp2511

• *
Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,800 บาท
« ตอบกลับ #432 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 02:59:06 pm »
ขอรายละเอียดทั้งหมดด้วยครับ
[email protected]

ออฟไลน์ apple2me

• *
Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,800 บาท
« ตอบกลับ #433 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 06:16:41 pm »

ออฟไลน์ I_Sorry

• Full LED TV member
« ตอบกลับ #434 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 07:45:35 pm »

แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....     [ปลื่ม]
Cloud ibox มีน้อย / VU+SOLO PRO หมด.. (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)      [หื่น]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า        [ไม่พูด]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [หื่น]

Cloud ibox มีน้อย / VU+SOLO PRO หมด.. (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)      [หื่น]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า         [ไม่พูด]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [ปลื่ม]

Cloud ibox มีน้อย / VU+SOLO PRO หมด.. (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)    [หื่น]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า          [ไม่พูด]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [ปลื่ม]

Cloud ibox (เข้ามาน้อยมาก) / VU+SOLO PRO หมด.. (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)    [หื่น]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า           [ไม่พูด]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...   [หื่น]

Cloud ibox (เข้ามาน้อยมาก) / VU+SOLO PRO หมด.. (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)     [หื่น]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า            [ไม่พูด]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [ปลื่ม]

Cloud ibox (เข้ามาน้อยมาก) / VU+SOLO PRO หมด.. (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)     [หื่น]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า            [ไม่พูด]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Tm_kop

• *
ผมไม่รู้คนอื่นเป็นอย่างไร แต่เท่าที่เป็นลูกค้า ต้องบอกว่าประทับใจ

ออฟไลน์ edd

• Flat TV member
  • *
รบกวนขอรายละเอียดครับ [email protected]

ออฟไลน์ panichaimstar

• *

ผมไม่รู้คนอื่นเป็นอย่างไร แต่เท่าที่เป็นลูกค้า ต้องบอกว่าประทับใจ
ขอบคุณครับ

รบกวนขอรายละเอียดครับ [email protected]
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....    [ปลื่ม]
Cloud ibox มีน้อย / VU+SOLO PRO หมด.. (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)       [หื่น]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า         [ไม่พูด]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [ปลื่ม]

ออฟไลน์ mumu975

• *
ช่วยส่งรายละเอียดใหด้วยจ้า [email protected]

ช่วยส่งรายละเอียดใหด้วยจ้า [email protected]
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....     [ปลื่ม]
Cloud ibox มีน้อย / VU+SOLO PRO หมด.. (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)        [หื่น]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า          [ไม่พูด]

ด่วนCloud ibox (ของเข้ามาน้อยมาก) / VU+SOLO PRO หมด.. (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)    [หื่น]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า             [ไม่พูด]

ด่วนCloud ibox (ของเข้ามาน้อยมาก) / VU+SOLO PRO หมด.. (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)     [หื่น]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า             [ไม่พูด]

ด่วนCloud ibox (ของเข้ามาน้อยมาก) / VU+SOLO PRO หมด.. (ตอนนี้ของไม่มีผลิตและราคาสูงมากๆครับ..)     [ปลื่ม]
เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า            [ไม่พูด]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [หื่น]

ออฟไลน์ bomhihi

• *
PM ไปแล้วครับ ขอรายละเอียดช่องหน่อยครับ และรายเดือนด้วยครับ

[โย่ว]