พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ KURO 3D SMART PLAYER จาก PIXEPLAY

<< < (2/81) > >>

Gangster:
เพิ่งจัดมาสุดยอดคุ้ม [หื่น]

suvej:

--- อ้างจาก: vstrom ที่ กุมภาพันธ์ 21, 2014, 04:44:31 pm ---ที่เพิ่มเงิน 300 แล้วได้ดูหนังฟรีตลอดนี่ ต้องเข้าตรงไหนครับ  พวก IPTV  ของไทย  หรือหนังอื่นๆ
เห็นมีแปลกๆคือ  xbmc  กับ add on  uPLAY HD  1 ตัว   ใช่อันนี้รึป่าวครับ 

คงไม่ใช่เพราะอันนี้โหลดฟรีได้

อยากทราบว่าเป็นโปรแกรมหรือเมนูอะไรครับ 

--- End quote ---
ต้องติดต่อผู้ให้บริการ IPTV ดูนะครับ เห็นมีหลายเจ้ามากทั้งรายเดือนและตลอดชีพ ราคาขึ้นอยู่กับคุณภาพสัญญาณครับ

vstrom:
แสดงว่าที่เก็บเพิ่ม 300 คือที่ลง xmbc  ใช่มั้ยครับ

AVeXe:
ซื้อมาแล้วครับ โดยรวมถือว่าน่าพอใจ
เสียอย่างเดียวคือ เล่น DVDไม่ได้ ไม่ทราบว่าผู้ผลิตจะออก firmware แก้ไขให้สามารถเล่น DVD ISO ได้ไหมครับ หรืออย่างน้อยควรให้เลือกเล่นจาก folder ได้

พอดีที่บ้านมีแผ่น DVD อยู่เยอะ ถ้าเล่นไม่ได้ก็น่าเสียดายเหมือนกันนะครับ
ตอนนี้ใช้ XBMC เล่นไปพลางๆ แต่ภาพไม่ได้เรื่องเลยครับ สู้ player ของตัวเครื่องไม่ได้เลยครับ

suvej:

--- อ้างจาก: vstrom ที่ กุมภาพันธ์ 22, 2014, 12:23:55 pm ---แสดงว่าที่เก็บเพิ่ม 300 คือที่ลง xmbc  ใช่มั้ยครับ

--- End quote ---
Xbmc สามารถลงได้เองเลยครับ
www.xbmc.org

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version