ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox  (อ่าน 267264 ครั้ง)

ออฟไลน์ samart090

• Flat TV member
  • *
ขอรายละเอียดด้วยครับ   [email protected]

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
ถาม  ผมใช้ เน็ต ของ TOT ใช้งานได้ไหม  ตอบ ใช้ เน็ตของ ทรู หรือ 3BB หรือ TOT หรือ Cat
ใช้งานได้ทุกเจ้า ครับ เพียงแค่ เป็น สาย Adsl(สายโทรศัพท์)หรือ เน็ต เคเบิ้ลใยแก้ว ครับ
ยกเว้น เน็ตแบบ WIFI หรือ WIMAX และ เน็ตรวม ของหอพัก หรือ องค์กร ครับ
และ ความเร็ว ขั้นต่ำ จะต้อง ได้ด้วย 6 เมก ครับ
[คุก]  ผลลัพธ์:
ความเร็วดาวน์โหลด: 5265 kbps ( อัตราการรับข้อมูล: 658.1 KB/sec )
ความเร็วอัพโหลด: 406 kbps ( อัตราการส่งข้อมูล: 50.8 KB/sec )
ค่าความหน่วง (Latency): 89 ms
1 กันยายน 2555 18:18:50

แล้วความเร็วขนาดนี้ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
ดูได้ครับ
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

ออฟไลน์ yuttarsak

• LCD TV member
  • **
ขอรายละเอียด ต่างๆด้วยครับ สนใจมาก

ออฟไลน์ yuttarsak

• LCD TV member
  • **
ลืมครับ ส่งที่ [email protected]

ออฟไลน์ howmoney

• *
    • ÅФ÷ÕÇÕÂé͹ËÅѧ
ขอรายละเอียดด้วยนะครับสนใจมากๆ [email protected]

ออฟไลน์ fuel13

• *
ขอรายละเอียด หน่อยครับ [email protected]

ออฟไลน์ kosorn

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ Power17

• *
สมาชิกใหม่ครับ รอรับเครื่อง

ออฟไลน์ Ta_witty

• *
ขอรายละเอียดด้วยนะครับ ข้อมูลของสินค้า การใช้งาน ค่าบริการ น่าสนใจมั่ก มั่ก [email protected]

สมาชิกใหม่ครับ รอรับเครื่อง
วันนี้ขนส่ง ไม่มีของเข้าครับ ต้องรอของพรุ่งนี้ครับ จะจัดส่งให้นะครับ
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

ออฟไลน์ pk.

• *
ขอรายละเอียด ด้วยคนครับ รายการติดตั้ง ตอนนี้ มีจานแดงทรู เพ็กเกจโนว์เลจ net 3bb 6M ถ้าไม่ต้องจาน อาจไปยกเลิกแพ็คเกจ อิอิ

ออฟไลน์ TIGER_NUDE

• *
ขอทราบรายละเอียด กล่อง IPTV หน่อยครับ
[email protected]

ออฟไลน์ bhpong

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ

ออฟไลน์ tuktub

• *
ขอรายละเอียด iptv ครับ  [email protected] สนใจครับ

ออฟไลน์ budweisermc

• *
ขอทราบรายละเอียด IPTV ด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ jeepwee

• *
ขอรายละเอียด [email protected]

รายการจัดส่งIPTV เฉพาะวันที่ 5 กันยายน 2555
ทาง ปณ และ ขนส่ง
1.คุณ นิวัฒน์ บุรีรัมย์ EMS EJ391057725TH
2.คุณ ธนา นครปฐม EMS EJ391057734TH
3.คุณ ศุภกิตติ์ หนองคาย ส่งขนส่ง NTC 02465/050
4.คุณ สมศักดิ์ อุดรธานี EMS EJ391057748TH
5.คุณ ณัฎฐศรันย์ กรุงเทพ EMS EJ391057751TH
6.คุณ พงศ์ศาสตร์ สุรินทร์ EMS EJ391057765TH
7.คุณ สมชาย สิงห์บุรี EMS EJ391057779TH
8.คุณ กฤษฎา กรุงเทพ EMS EJ391057782TH
9.คุณมนตรี อุบลราชธานี EMS EJ391057796TH
10.สุทธิพงษ์ ประจวบคีรีขันธ์ EMS EJ391057805TH
สำหรับท่านที่ ส่ง EMS ในกรุงเทพ และ ภาคอิสาน จะได้รับสินค้าในวันพรุ่งนี้
นอกนั้น จะขึ้นวันมะรืน
สำหรับ ท่านที่ส่ง ขนส่ง NTC จะได้รับในวัน พรุ่งนี้

ออฟไลน์ TOFU

• *
รบกวนขอข้อมูลด้วยครับ [email protected]