ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ ชุดโฮม งบ 2หมื่น ทีคับ แบบ เสียง นิ่มๆเบสลึก ตามงบ 55555 ห้องเล็กๆนะคับ ขอบคุณ ครับ  (อ่าน 2077 ครั้ง)

ออฟไลน์ Army-cinema

• *
แนะนำ ชุดโฮม งบ 2หมื่น ทีคับ แบบ เสียง นิ่มๆเบสลึก ตามงบ 55555 ห้องเล็กๆนะคับ ขอบคุณ ครับ

ออฟไลน์ selvedge

• Flat TV member
  • *
yamaha yas 101

เหมาะสำหรับห้องเล็กๆ

ออฟไลน์ wat12

• Full LED TV member
  • ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
เพราะท่านเคยใช้ HTIB  ( โซ _ หนี้ )  มาก่อนนั่นเอง........ทั้งภาพและเสียง จึงยังคงไม่สนอง  (ยี่ห้อไหนๆ ก็พอกันแหละครับ ถ้าเป็นแบบ เหมาะรวม ตัวเล็กๆ แบบนั้น)