ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3184747 ครั้ง)

ออฟไลน์ np

• Flat TV member
  • *
ขอราคาlg 55lw4500

Avr onkyo nr609

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ HyPNoTiZe

• *
ที่ร้านมี LG 50PZ950 หรือเปล่าครับ รบกวนขอราคาด้วยครับ

ออฟไลน์ golfkid

• *
รบกวนขอราคาทั้งสดและบัตร (ถ้ามี 0% ยิ่งดีเลยค่ะ) ด่วนเลยค่ะ

Plasma Panasonic  50" ขึ้นไปทุกรุ่น
LED Toshiba 46" ขึ้นไปทุกรุ่น
Yamaha YSP-4100 ห้างขาย 44900 เราขาย 3xxxx
Yamaha YSP-5100 ห้างขาย 49900 เราขาย 3xxxx

สะพานตากสิน ส่งฟรีมั้ยคะ

ออฟไลน์ Makoto-Kiat

• *
ขอทราบราคาด่วนSony kdl ex720. ทั้ง46/55นี้ว

ออฟไลน์ xppot

• *
รบกวนถาม ราคา+ของแถม+ผ่อน 0 เปอร์เซ็นต์กับ KTC หรือ SCB หรือ เงินสดหน่อยครับ

LG 42LW6500
SS 40D6000SR

แล้วถ้าส่งมาภูเก็ต ผมสั่งวันนี้ ได้ของวันไหนครับ
ปล รีบใช้มาก ๆ ครับ
เมล์ [email protected]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2011, 10:23:05 pm โดย xppot »

ออฟไลน์ davy

• *
ขอราคาหน่อยครับ
ยามาฮา  371 , 471
ออนเกียว 609
ลำโพง Polk RM6750

ออฟไลน์ CalvaDos

• LCD TV member
  • **
ขอตินิดนึงนะครับ

พอดีสั่ง 50PW450 เมื่อวันอังคาร

ให้ไปส่งที่ขอนแก่น น้องเค้าบอกจะส่งทันที

คิดว่าวันนี้คงจะถึงแล้วเลยโทรไปถาม ปรากฏว่ายังไม่ส่งเลยครับ บอกไม่มีเบอร์ติดต่อ ส่งไม่ได้ เซ็งจิตครับ ทั้งๆที่ให้เบอร์ไปแล้ว [ร้องไห้]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2011, 10:01:07 am โดย CalvaDos »

ออฟไลน์ ooh_kk2008

• *
ร้านคิดค่าส่งเท่าไหร่ ผมอยู่ขอนแก่นเหมือนกัน

พอดีสั่ง 50PW450 เมื่อวันอังคาร

ให้ไปส่งที่ขอนแก่น น้องเค้าบอกจะส่งทันที

คิดว่าวันนี้คงจะถึงแล้วเลยโทรไปถาม ปรากฏว่ายังไม่ส่งเลยครับ บอกไม่มีเบอร์ติดต่อ ส่งไม่ได้ เซ็งจิตครับ ทั้งๆที่ให้เบอร์ไปแล้ว [ร้องไห้]

• **
ร้านคิดค่าส่งเท่าไหร่ ผมอยู่ขอนแก่นเหมือนกัน

สั่งเกิน 10000 บาท เค้าไม่คิดค่าบริการครับ  [หื่น]

ออฟไลน์ p_jaide

• *
พี่ครับผม

พอดีสนใจ LED ขนาด เล็กๆๆหน่อยครับผม 22 -27 นิ้ว  จริงๆอยากได้ 22 นิ้ว ไม่ต้อง Full HD ก็ได้ครับผม จานแดงผมไม่ได้สมัครแบบสัญาน HD สัญญานธรมดากลัวมันจะไม่ชัดครับผม

จะเอามาดูจานแดงเป็นหลักเลยครับผม ที่ร้านพอจะมี size ขนาด นี้หรือป่าวครับผม ถ้ามีช่วย pm มาบอกยีห้อรุ่นราคาด้วยนะครับผมขอบคุณมากๆๆครับผม

ออฟไลน์ ooh_kk2008

• *

สั่งเกิน 10000 บาท เค้าไม่คิดค่าบริการครับ  [หื่น]

ดีจัง วันหลังจะใช้บริการบ้าง [หื่น]

ออฟไลน์ pat122

• *
ขอราคาเงินสด  Sony  40ex720, 32ex720, 40ex520, 32ex520
                   panasonic  42u30t, 42v20t
                   yamaha mcr-840

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ seven

• *
เฮียครับ
สั่งเตาไมโครเวฟไป 2 อาทิตย์ ยังไม่มีข่าวคราวเลยครับ sale ไม่โทรแจ้งความคืบหน้าเลย  :-\
รบกวนช่วยตามหน่อยนะครับ ยี่ห้อ Electrolux รุ่น EMS3027x

ออฟไลน์ poppy152

• *
ถามราคาหน่อยครับ(ซื้อสด) 1.lg42lw6500 2.lg47lw6500 3.samsung 46d6400 4.samsung 46d6600 แล้วถ้าไปรับที่ร้านมีของเลยมั๊ยครับ

ออฟไลน์ JackAss

• *
ขอราคาด้วยครับ จะไปซื้ออาทิตนี้แล้ว 47lw6500 ธ.กสิกร รูดเต็ม ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ HALO

• *
ถามๆ ราคากันไปนี่ ได้คำตอบ หรือ ทางร้านติดต่อ ทาง PM หรือ โทรศัพท์ บ้างไหมครับ

ผมไม่ได้อะไร response กลับมาจากทางร้านเลยครับ

• **
ถามๆ ราคากันไปนี่ ได้คำตอบ หรือ ทางร้านติดต่อ ทาง PM หรือ โทรศัพท์ บ้างไหมครับ

ผมไม่ได้อะไร response กลับมาจากทางร้านเลยครับ

ได้คำตอบนะครับ แต่ถ้าจะให้ชัวร์ โทรไปถามเลยดีกว่าครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ simple

• *
ขอราคา

AVR ONKYO SR-509
AVR ONKYO SR-609

ONKYO HT-S5405
ONKYO HT-S3400

ด้วยครับ ขอบคุณครับ