ผู้เขียน หัวข้อ: ลำโพง PSB Synchony Two B สภาพสวยและสมบูรณ์มากๆครับเหมือนใหม่  (อ่าน 1199 ครั้ง)

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member
ขออนุญาตลงขาย
1.ลำโพง psb synchrony two b made in canada สภาพดีสวยและสมบูรณ์มากๆครับ เหมือนใหม่ออกห้าง เสียงเยี่ยมมากครับลำโพงคู่นี้ อุปกรณ์ครบ ใช้และดูแลรักษาเป็นอย่างดี เสียงฉีกแนวpsbเดิมๆอย่างสิ้นเชิง(สุขุม นุ่ม ลึก มีความเป็นดนตรีสูงมากๆ) เป็นรุ่นและซี่รีสูงที่น่าใช้มากๆครับ.         .......... ขายแล้วครับ ........... ขอขอบคุณผู้ซื้อเว็บไซต์และผู้ที่สนใจทุกๆท่านครับ

[

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2017, 04:50:18 pm โดย onee »

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member
1.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2017, 02:09:37 pm โดย onee »