ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดเครื่องชาร์จพร้อมถ่าน PANASONIC ของแท้ ถูกสุดๆ  (อ่าน 953 ครั้ง)

ออฟไลน์ cpsn

• Flat TV member
  • *
เป็นชุดเครื่องพร้อมถ่านชาร์จ ซื้อเก็บไว้แล้วไม่ได้แกะใช้
ที่ชาร์จ PANASONICS รุ่น BQ-CC003
พร้อมถ่านชาร์จ PANASONIC EVOLTA ขนาดAA 1.2V 2050 mAh จำนวน 4 ก้อน
คุณสมบัติของเครื่องชาร์จ
สามารถชาร์จถ่าน AA ได้พร้อมกันละ 4 ก้อน
หรือ สามารถชาร์ทถ่านขนาด AAA ได้พร้อมกัน 2 ก้อน
สามารถใช้กับไฟได้ทั่วโลก 100-240V
คุณสมบัติตัวถ่านชาร์จ
รองรับการชาร์จมากกว่า 1600 ครั้ง
สามารถใช้ได้กับอุปกรณ์อิเล็กโทรนิคที่ใช้ถ่านขนาด AA ได้ครับ
เหมาะมาก ใช้ได้นานไม่ต้องเปลี่ยนถ่านบ่อย
ใส่กับอุปกรณ์อิเล็กโทรนิคส์ของท่านได้เลยครับ ไม่ว่าจะเป็น กล้อง รีโมท ไฟฉาย ฯลฯ  
เป็นสินค้าของแท้ นำเข้าโดยบริษัท พานาโซนิค ซิว เซลส์ (ประเทศไทย) จำกัด
ราคาปกติตามห้าง 890 บาท
ปรับราคาขายขาดทุนไปเลยครับ ลดเหลือ 420 บาทพร้อมส่งลงทะเบียน
(ถูกและคุ้มมากๆครับปกติแค่ถ่านอย่างเดียว2ก้อนก็ 250 บาทแล้วครับ)
มีมาเพียง 2 ชุดเท่านั้น สินค้าพร้อมส่งทั่วไทยครับ
(จองครบแล้วครับ ถ้าเปลี่ยนแปลงจะแจ้งอีกครั้ง)
ปล.ไม่รับจองหน้าเว็บนะครับ รบกวนติดต่อทางโทรศัพท์ เนื่องจากไม่ค่อยได้เข้ามาดู

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2014, 10:07:39 pm โดย cpsn »