พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

"Samsung FanClub รวมพลคนใช้ Plasma TV Samsung " เชิญทางนี้ครับ

<< < (2/41) > >>

nipon:
ss ps43d450 ร่วมด้วยครับ [หื่น]

JT:

ท่านใด..ใช้ PS 51 D8000 อยู่ รบกวนช่วยเอาภาพมาให้ดูกันหน่อยสิครับ
หรือยิ่งถ้าทำเป็นรีวิวส่วนตัวได้ล่ะ แจ๋วเลย

กำลังมองๆ SS รุ่นนี้อยู่ครับ เชื่อว่าอีกหลายท่านที่อยู่ในช่วงตัดสินใจก็คงอยากเห็น

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

..

keeya:
PS51D450 โดยรวมประทับใครับ

ปล.คำสั่ง ไฟของไฟล์ คืออะไรครับ ปรับไปที่เท่าไหร่กันครับ 1-20 ขอบคุณครับ

nipon:
ไฟของเซลมันก็เหมือนไฟแบ็กไลท์แหบะคับ ของผมปรับไว้ที่ 18 โหมดประหยัด 10 คับ
หรือแล้วแต่ชอบอ่ะนะ [กระโดด]

XTA:
 [yes] [yes]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version