ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย LED TV PANASONIC 49D410 ขนาด 49" ใหม่เอี่ยม ประกันเหลือเกือบ 3 ปี  (อ่าน 2462 ครั้ง)

ออฟไลน์ tak00k

• Edge LED TV member
ขายแล้วครับ ปิดกระทู้!!!!!

ขาย LED TV PANASONIC 49D410 ขนาด 49"
เพิ่งซื้อมาใช้ได้ เกือบ ๆ 2 เดือนเอง ลงทะเบียนกับทางอินเตอเนตแล้ว
ประกันเดินไปเดือนกว่า ๆ ประกันเหลือเกือบ 3 ปี ใช้ไปยาว ๆ

หน้าจอคุณภาพดี IPS LED สามารถดูได้จากทุกมุม ไม่มีเพี้ยน
สีคมชัดมาก
รองรับ Digital TV ด้วยครับ
รายละเอียดอื่น ๆ ตามลิ้งนี้เลยครับ http://www.thepower.co.th/shop/tv/panasonic-ledtv-49-2/

สภาพดี ไม่มีตำหนิ
จะเปลี่ยนไปซื้อทีวี 4K มาดูแทน

อุปกรณ์มีตัวจอ ขาตั้ง และรีโมท  กล่องไม่มีทิ้งไปแล้ว

สนใจโทร 084-9998837 Line : joe.rp-civil
รับเองได้ที่เกษตร-นวมิน ซอยประเสริฐมนูกิจ 48
ไม่สะดวกจัดส่งต่างจังหวัด   ในกทม.คุยกันอีกที

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2016, 07:23:53 pm โดย tak00k »

สอบถามได้นะครับ ทีวีสภาพใหม่มาก ๆ ครับ

[รัก] [รัก] [รัก] [รัก]

ออฟไลน์ authoriezd

• Flat TV member
  • *
ทำไมขาย ภาพไม่สวยเหรอครับ สนใจ

สวย ชัดดีครับ แต่จะขยับไปเล่นทีวีความละเอียด 4K ครับ 

ตอนนี้มี 1 ท่านจองไว้ กำลังมารับครับ

ขอบคุณที่สนใจ

ออฟไลน์ ิballnu12

• LCD TV member
  • **
pana ผมว่า ไม่ต้อง4k ก็ดีกว่า4k

ออฟไลน์ ulfsaar

pana ผมว่า ไม่ต้อง4k ก็ดีกว่า4k

มันขนาดนั้นเลยหรอครับ

ขายแล้วนะครับ ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่สนใจโทรเข้า  ขอบคุณ lcdtvthailand ด้วยครับ

ออฟไลน์ big1731

• LCD TV member
  • **
ลาและครับยี่ห้อ pana ซื้อ led 3d 55 นิ้ว ซิ้อมา 5 หมื่นกว่า เปิดวันละ ไม่เกิน 3 ชม (ไม่ทุกวัน) จอภาพขึ้นเส้นแล้วครับ อายุ 2 ปีกว่า แถมประกันจอภาพแค่ 2 ปี เซ็งจริงๆอุตสาห์เลี่ยงยี่ห้อ เกาหลีมานะ ศูนย์บอกค่าเปลี่ยนจอ หมื่นขึ้น

ลาและครับยี่ห้อ pana ซื้อ led 3d 55 นิ้ว ซิ้อมา 5 หมื่นกว่า เปิดวันละ ไม่เกิน 3 ชม (ไม่ทุกวัน) จอภาพขึ้นเส้นแล้วครับ อายุ 2 ปีกว่า แถมประกันจอภาพแค่ 2 ปี เซ็งจริงๆอุตสาห์เลี่ยงยี่ห้อ เกาหลีมานะ ศูนย์บอกค่าเปลี่ยนจอ หมื่นขึ้น

ผมเข้าใจว่าแบรนอื่นก็เป็นเหมือนกันนะครับ ซื้อทีวีแล้วแต่ดวง เผลอๆไม่ถึงปีก็ขึ้นเส้น ฟิล์มลอก จอกระพริบ

[ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ออฟไลน์ sumeth04

• Flat TV member
  • *
เหมือนกับผมเลย เคยใช้พานามา2เครื่องเจ๊งทั้ง2เครื่องเลยเจอปัญหาจอภาพเหมือนกัน ประกันยาวก็ไม่มีประโยชน์เพราะจอพังศูนย์ไม่รับผิดชอบ อะไหล่ก็หายากยิ่งนานยิ่งตกรุ่นอะไหล่ต้องนำเข้าหรือหาไม่ได้แล้ว ประกันทีวี3ปีผมว่าแบบไม่มีประโยชน์เลย เดี๋ยวนี้ผมหันมาซบไหล่เกาหลีแล้วคนใช้เยอะอะไหล่หาง่ายซ่อมถูกกว่า