ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยครับ 47LB670T รวมกล่องแล้วกว้างยาวหนาเท่าไรครับ  (อ่าน 1545 ครั้ง)

ออฟไลน์ aeea

• *
รบกวนคนที่ซื้อรุ่นนี้ช่วยตอบหน่อยครับ พอดีกำลังตัดสินใจจะซื้อรุ่นนี้ 47LB670T กับ 50LB650T อยากทราบขนาดรวมกล่องแล้วกว้างยาวหนาเท่าไรครับ

ออฟไลน์ boysci

• Flat TV member
  • *
รบกวนคนที่ซื้อรุ่นนี้ช่วยตอบหน่อยครับ พอดีกำลังตัดสินใจจะซื้อรุ่นนี้ 47LB670T กับ 50LB650T อยากทราบขนาดรวมกล่องแล้วกว้างยาวหนาเท่าไรครับ
ขนาดกล่องผมไม่ทราบครับ แต่ 47LB670T vios เบาะหลังใส่ได้ครับ เพราะ ช่าง LG ขับมารับเครื่อง(ใส่กล่อง)กลับไป

ออฟไลน์ aeea

• *
ขนาดกล่องผมไม่ทราบครับ แต่ 47LB670T vios เบาะหลังใส่ได้ครับ เพราะ ช่าง LG ขับมารับเครื่อง(ใส่กล่อง)กลับไป
ขอบคุณมากเลยครับ ของผมคงใส่ได้ พอดีจะขนมามาเลอะครับที่นี้แพง33900 เพิ่งให้ที่บ้านไปซื้อมากลัวจะใส่ไม่ลง