ผู้เขียน หัวข้อ: สายสัญญาณ Kimber Kable PBJ(แท้)สภาพดีสวยและสมบูรณ์มากๆครับ  (อ่าน 1536 ครั้ง)

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member
ขออนุญาตลงขาย
1.สายสัญญาณ kimber kable  pbj(1m.)แท้จากตัวแทนจำหน่ายโดยตรงมือแรก เค.วันเดอร์ซาวน์ด(ขออนุญาตเอยนาม)หัวrca kimber kable ultrapaplate contact surface(แท้)สภาพดีสวยสมบูรณ์และพร้อมใช้งานครับ
2.                .....................ขายแล้วครับ..........................  ขอขอบคุณผู้ซื้อเว็บไซต์และผู้ที่สนใจทุกๆท่านครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2018, 10:24:47 am โดย onee »