พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Dune เข้ามาเลย !!!

<< < (99/119) > >>

nice:

--- อ้างจาก: Dnxy ที่ มีนาคม 10, 2016, 07:20:45 am ---ไม่เอาซีรี่ย์ ราคาเท่าไหร่ เครื่องเก่าซีรี่ย์ไม่อัพเดทแล้ว ของใหม่ต้องจ่ายเงินเพิ่ม... 

--- End quote ---
ราคาเท่าเดิมครับ ราคาไม่ได้เกี่ยวกับว่ามีซีรี่ย์ หรือไม่

damdonsak:
เมื่อไหร่ dune 4 k จะมาครับ

nice:
วันนี้กำลังทยอยส่ง dune solo ให้กับลูกค้าทุกท่าน

aznable:
เพิ่งซื้อ Dune Solo มาครับ
ใช้ Yadis 2.3 ทำปกได้แล้ว แต่พอเปิดกับเครื่อง มันขึ้น Failed to open URL ...

ไม่ทราบว่าผมต้องแก้อย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

zxc1234:
ขอความช่วยเหลือครับ--

คือผมใช้ Dune Base 3D ซื้อา 2-3 ปีแล้ว ตอนนี้ผมพยามจะอับเกรดเฟิร์มแวร์ใหม่ แต่พอจะอับเกรด มันจะขึ้นมาว่า ERROR : Failed to start upgrade. (2201) ครับ ต้องแก้ไขยังไงถึงจะอับเกรดเฟิร์มแวร์ได้ครับ

ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version