ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขาย Soundbar Sony HT-CT380 ครับ  (อ่าน 691 ครั้ง)

ออฟไลน์ iKokBa

• Flat TV member
  • *
ปิดการขาย Soundbar Sony HT-CT380 ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 09:20:32 pm »
ปิดการขายครับ ขอบคุณ lcdtvthailand.com ครับ

ขายลำโพง Soundbar Sony HT-CT380 อุปกรณ์ครบ ลำโพง Sub Woofer เป็นแบบ wireless เชื่อมต่อ Bluetooth หรือ NFC กับโทรศัพท์ได้ มีสาย optical ให้ด้วย ตัวเครื่องมี port optiocal, HDMI in 3 ช่อง, HDMI out (ARC) 1 ช่อง

ลำโพงใช้ได้ตามปกติ อายุการใช้งานประมาณ 3 เดือน ประกันน่าจะถึงกลางปีหน้าครับ (ขออภัยจำระยะเวลาประกันไม่ได้ครับ)

เหตุผลที่ขาย จะขยับไปเล่นตัวใหญ่กว่านี้ครับ

ปล. ในรูปวางคู่ TV 50 นิ้วครับ
ปล2. ไม่มีกล่องนะครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2016, 12:28:10 pm โดย iKokBa »