ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำชุด โฮมเธียเตอร์ ให้หน่อยครับ งบไม่เกิน 20,000 บาท  (อ่าน 1328 ครั้ง)

ออฟไลน์ saifha69

• *
กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของผมครับ อยากรบกวนพี่ๆช่วยแนะนำชุด โฮมเธียเตอร์ ให้ผมสักชุดหน่อยครับ ในงบไม่เกิน 20,000 บาท

จะเป็นมือหนึ่งหรือมือสองสภาพดีๆ ก็ได้ครับ  ขอมียี่ห้อนิดหนึ่งก็ดีครับแนวๆ onkyo , jbl ,yamaha หรือคลาสระดับนี้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2015, 03:56:19 pm โดย saifha69 »

ออฟไลน์ saifha69

• *
มีรุ่นไหนที่อยู่ในงบนี้บ้างครับ อยากได้แนวดูหนังแล้วได้บรรยากาศหน่อยครับ ชอบแบบหนักๆเร้าใจ

ไม่เน้นฟังเพลงสักเท่าไรครับพี่เพราะมีเครื่องเสียงไว้สำหรับฟังเพลงอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ ggosol

• Flat TV member
  • *
ดูหนังหนักๆเร้าใจ มุ่งไป Pioneer หรือ H/K เลยครับ

ออฟไลน์ ชอลิ้วเฮียง

• Full LED TV member
ดูหนังหนักๆเร้าใจ มุ่งไป Pioneer หรือ H/K เลยครับ
+1 pioneer ได้ สด คม ชัด นํ้าหนักเสียงดี