พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องพูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่อง LED TV, LCD TV

ห้้องสวยด้วย LCD TV

<< < (2/31) > >>

Torunto:
ขอให้ผมสวยครึ่งเดียวของห้องที่เอามาโชว์ก็พอใจละ สวยมากครับ

david:
จัดไปคับนี่ผมพยามเลียนแบบรูปแรกเลยนะเนียะ  ขาดขายึดกำแพง ร้านที่ขาย 990 บาท 42"  ดันอยู่ไกล กับบ้านจิงๆ ร้านฝั่งธน  บ้านผมลาดกะบัง

รูปที่บ้านคับ ใช้กล้องมือถือมึดไปหน่อยกลางคืนสะด้วย :o    

david:
จัดไปอย่าให้ตก  รูปชั้นวาง LCD ราคาแพงหรูหรา จากร้านเฟอนิเจอ  ในศูนประชุม ศิริกิต คับ

david:
จับแขวนละ ภาพก่อนแขวนด้านบนคับ ;D  เจาะเองแขวนเอง คนเดียวทำได้คับ  :'((จอผมเป็นแบบ hard panal )

LinkinPark:
 ;D แจ่มมากครับท่าน David Group

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version