พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

ห้องดูหนังของครอบครัว v.2

<< < (2/6) > >>

ball98:
ขุมพลังด้านซ้ายแจ่มจังครับ เออ..ซับฯมองคุ้นๆ xtz จริงด้วย ซับ
ดูหนังสนุกมั้ยครับ เคยคิดจะเอา  xtz10 นิ้วมาใช้ในคอนโดท่านโอเคมั้ยครับ

thinnakorn:

--- อ้างจาก: ball98 ที่ พฤศจิกายน 13, 2014, 09:25:49 am ---ขุมพลังด้านซ้ายแจ่มจังครับ เออ..ซับฯมองคุ้นๆ xtz จริงด้วย ซับ
ดูหนังสนุกมั้ยครับ เคยคิดจะเอา  xtz10 นิ้วมาใช้ในคอนโดท่านโอเคมั้ยครับ

--- End quote ---

ผมว่า sub xtz เป็น sub ที่ดีตัวหนึ่งสำหรับดูหนัง คุ้มค่ากับค่าตัว ครับ  ยิ่งคอนโด ผมว่า  10 นิ้ว แจ่มครับ  

barber000777:

ห้องสวย  ดูโล่งๆ สะอาดตาดี [โย่ว]

thinnakorn:

--- อ้างจาก: barber000777 ที่ พฤศจิกายน 14, 2014, 09:12:44 am ---

ห้องสวย  ดูโล่งๆ สะอาดตาดี [โย่ว]

ขอบคุณครับ  ห้องของคุณก็ใช่ย่อยเมื่อไร่ละ คงได้ติดตามผลงานห้องคุณต่อไป  ครับ

ball98:

--- อ้างจาก: thinnakorn ที่ พฤศจิกายน 14, 2014, 09:08:29 am ---
--- อ้างจาก: ball98 ที่ พฤศจิกายน 13, 2014, 09:25:49 am ---ขุมพลังด้านซ้ายแจ่มจังครับ เออ..ซับฯมองคุ้นๆ xtz จริงด้วย ซับ
ดูหนังสนุกมั้ยครับ เคยคิดจะเอา  xtz10 นิ้วมาใช้ในคอนโดท่านโอเคมั้ยครับ

ผมว่า sub xtz เป็น sub ที่ดีตัวหนึ่งสำหรับดูหนัง คุ้มค่ากับค่าตัว ครับ  ยิ่งคอนโด ผมว่า  10 นิ้ว แจ่มครับ  

ไหนๆก็ขอปรึกษาเลยครับ เห่อะๆ ท่านเคยฟัง ซับฯ คลิป RW-10d  มั้ยครับ(นานแล้วละ) ท่านว่า xtz10 กับ rw-10d ตัวไหนน่าจะดูหนังดีกว่ากันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version