ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมทีครับ ต่อ notebook เข้า Lg รุ่น Lm3401  (อ่าน 781 ครั้ง)

ออฟไลน์ armblow

• Flat TV member
  • *
ช่วยผมทีครับ ต่อ notebook เข้า Lg รุ่น Lm3401
« เมื่อ: เมษายน 19, 2015, 11:34:25 pm »
ผมขอความช่วยเหลือพี่ๆจากทางเว็บนี่หน่อยครับ
ตอนนี่ผมต่อสาย HDMI จาก โน๊ตบุ๊ค lenovo
เข้า TV 42 นิ้ว Lm3401 แล้วเปิดหนังจากโน๊ตบุ๊ค
เป็น 5.1 ครับ แต่เสียงมันออกแต่ลำโพงตรงกลาง
ส่วน ซัพ กับ ชุดโฮม ไม่ออกเลย วอนๆพี่ทางเว็บช่วยเหลือหน่อยครับ
ผมควรต้องทำเช่นไรครับ ผมไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลย
ไม่รู้จะสลับ หรือปรับเปลี่ยนตรงไหนครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ.