ผู้เขียน หัวข้อ: receiver onkyo tx-sr605 พร้อมอุปกรณ์ข้างเคียงหลายรายการ (ลำโพง + ซัพ)  (อ่าน 1430 ครั้ง)

ออฟไลน์ goasutlor

• *
พอดี คิดว่าเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้งานอะไรอยู่แล้ว ก็เลยอยากปล่อย เอาเงินไปทำอย่างอื่นแทนครับ
แต่ไม่รู้ว่าตอนนี้ขายได้ราคาประมาณเท่าไรครับ

จะมีตัว receiver onkyo tx-sr605
และมีลำโพงของ Onkyo  ทั้งหมด 5 ชิ้นตามรูปครับ
และมี Sub Onkyo SL-107 ครับ

ช่วยลองเสนอราคากันหน่อยครับ ไม่รู้ว่าขายเท่าไรจริงๆครับ

1.  1 คู่

2.

3.

4.

5. 1 คู่

Add Line มาคุยกันก่อนได้ครับ : sontas.j
หรือสนใจลองโพสราคาแนะนำให้ทีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2015, 03:43:54 pm โดย goasutlor »

ออฟไลน์ onepiece5867

• LCD TV member
  • **
สนใจขายแยกไหมครับ ผมสนใจแค่หน้าอ่ะครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Eddie8156

• Edge LED TV member
แยกมั้ยครับ ลำโพงไม่เอาavr เท่าไหร่ครับ