ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหัวแปลงที่ภาพดรอปน้อยสุดให้ทีครับ ใช้กับกรองไฟครับ  (อ่าน 1416 ครั้ง)

ออฟไลน์ paezuzaa

• LCD TV member
  • **
แนะนำหัวแปลงที่ภาพดรอปน้อยสุดให้ทีครับ ใช้กับกรองไฟ... pb 8ครับ

เต้ารับกรองไฟมันเสียบสาย PS4 ไม่ได้อะครับ

ซึ่งปลักมันเป็นงี้ครับ

อยากได้หัวแปลงที่ทำให้ภาพไม่ดรอปลงไปเยอะอะครับ แนะนำยี่ห้อ และสถานที่จำหน่ายทีครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Eakapan

• OLED TV member
ลองดูยี่ห้อ wonpro นะครับ อันล่ะ 150 บ.ได้ครับ เนื้อในเป็นทองเหลืองครับ (Toshino ก็มีครับ แต่ราคาจะถูกกว่าครึ่งหนึ่ง)

• **
ลองดูยี่ห้อ wonpro นะครับ อันล่ะ 150 บ.ได้ครับ เนื้อในเป็นทองเหลืองครับ (Toshino ก็มีครับ แต่ราคาจะถูกกว่าครึ่งหนึ่ง)

ดรอปน้อยใช่มั้ยครับรุ่นนี้ อนาคตอาจเปลี่ยนสาย Power อะครับ แต่ตอนนี้งบหมด 55

• **

wonpro นี่หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ  ไปดูhomeproมาไม่มียี่ห้อนี้เลย

แล้วควรเลือกใช้แบบไหนดีครับ มันมีหลายแบบปะครับ

ออฟไลน์ Eakapan

• OLED TV member
The Mall(โซน power mall) มีขายครับ wonpro ผมใช้อยู่ โอเคเลยครับ ดีกว่าตัวแถมที่มากับ ... แน่นอนครับ