ผู้เขียน หัวข้อ: MUSICAL FIDELITY A1 int.amp CLASS A สภาพดีสวยและสมบูรณ์มากๆครับ  (อ่าน 1521 ครั้ง)

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member
ขออนุญาตลงขาย
1.int.amp Class A Musical Fidelity A1 สภาพดีสวยและสมบูรณ์มากๆครับเดิมๆ เสียงดีมากๆครับสมคำร่ำลือ ดูและทดลองฟังก่อนได้ครับที่บ้าน(สุขุมวิท103)ยกลำโพงของท่านมาลองได้เลยครับ แอมป์ตัวนี้ผมใช้งานอยู่ครับและลงขายเอง ภาคปรีโฟโน mm/mc เสียงดีเยี่ยมครับ(เสียงมีความเป็นอนาล๊อกสูงมากๆครับ) Made In England
2.                            ......................... ขายแล้วครับ ...........................      ขอขอบคุณผู้ซื้อเว็บไซต์และผู้ที่สนใจทุกๆท่านครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2018, 01:07:27 pm โดย onee »