ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเลือก จอ LED 40" ไว้ดูหนังและต่อ PC เล่นเกมส์ด้วยคับ  (อ่าน 1101 ครั้ง)

ออฟไลน์ kittikitisap

• *
จอขนาด 40-42 ชอบ SS LG (เห็นคนใช้เยอะ)
งบไม่เกิน 1,5000 .- ยิ่งถูกยิ่งดีคับ  ตอนนี้มอง Samsung LED TV รุ่น H6340
ไม่เอา 3D คับ
แล้วมีร้านไหนที่รับบัตรเฟิร์สช้อยส์บ้างคับ ผมดูราคาพวกร้านข้างนอกราคาถูกกว่าร้านตามห้างทั่วไปมากๆสินค้าเหมือนกันหรือปล่าวคับผมมือใหม่ถึงใหม่มาก.. [งง]

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
จอขนาด 40-42 ชอบ SS LG (เห็นคนใช้เยอะ)
งบไม่เกิน 1,5000 .- ยิ่งถูกยิ่งดีคับ  ตอนนี้มอง Samsung LED TV รุ่น H6340
ไม่เอา 3D คับ
แล้วมีร้านไหนที่รับบัตรเฟิร์สช้อยส์บ้างคับ ผมดูราคาพวกร้านข้างนอกราคาถูกกว่าร้านตามห้างทั่วไปมากๆสินค้าเหมือนกันหรือปล่าวคับผมมือใหม่ถึงใหม่มาก.. [งง]

ss 40h6340 เหมาะที่สุดแล้วครับ อาจเกินงบเล็กน้อย แต่คุ้มค่าแน่นอน