ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เริ่มงาน bav hi-end show 2014 โรงแรมแลนด์มาร์ค  (อ่าน 3368 ครั้ง)

ออฟไลน์ sojew

• LCD TV member
  • **
วันนี้เริ่มงาน bav hi-end show 2014 โรงแรมแลนด์มาร์ค อย่าลืมแวะไปชมกันนะครับ

ออฟไลน์ Kankasem

• Full LED TV member
Re: วันนี้เริ่มงาน bav hi-end show 2014 โรงแรมแลนด์มาร์ค
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 10:55:21 am »
ผมกำลังเดินทางไปงานนี้ เหมือนกันครับ เพื่อนๆพี่ๆ คนไหนไปวันนี้ ก็ไปเจอกันที่งานได้ครับ

ไปมาแล้วครับส่วนมากเป็นเครื่องเสียงแบบ 2ch. ครับจะไปดูโฮมเธียร์เตอร์ ก็มีแต่ MK อ่ะครับที่จัดไว้ให้ฟัง
กับ Mc สวยๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2014, 02:11:34 pm โดย Kankasem »

ออฟไลน์ ronnawut

• Edge LED TV member
Re: วันนี้เริ่มงาน bav hi-end show 2014 โรงแรมแลนด์มาร์ค
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 06:51:07 pm »
ไม่ค่อยสนุกครับ  จัดฟอร์จูนรัชดาเจ๋งกว่า  ของน้อยไงก็ไม่รู้  ไม่ลดไม่เซลเท่าไหร่ด้วยคงเน้นโชว์ ไม่รู้จิ  ผมว่า เฝือนๆเกือบฝืดแล้วอ่ะ [ไม่พูด]

ออฟไลน์ sojew

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 07:08:50 pm »
ช่วงบ่ายแวบไปแปลบนึง ของน้อยไปหน่อย สู้จัดที่ฟอจูนไม่ได้ จริงๆ ของลดราคาก็น้อย
ว่าจะไปดูชั้นวางก็ไม่มี hdmi monster ก็ไม่มา hdmi palic ก็ไม่เห็น ได้แต่ cd มาสองแผ่น
บริษัท ใหญ่ๆ มา แต่เน้นไฮเอ็น 2 CH  เสียงดีน่าฟังแต่ราคาหายห่วง  
     วันพฤหัสและศุกร์เปิดให้ชมงานเฉพาะชั้น 3 และ 7   ส่วนวันเสาร์ อาทิตย์ เป็ดเพิ่มชั้น 9 อีกชั้น อาจจะมีอะไรให้ชมมากขึ้นอีกหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2014, 07:09:53 pm โดย sojew »

ออฟไลน์ ronnawut

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 08:44:14 pm »
สงสัยเอามันส์คงต้องรอ เม.ย.ปีหน้า คงที่ฟอร์จูนแน่ๆ คงได้พบงานเทกระจาดจากเซ็นทรัลเทรดดิ้ง cmgห้องออนเกียวแสนสนุก แะอืนๆอีกมากมาย ผมจะคอยวันนั้นนะค๊าบ มันจะออกแนวโชว์ ขาย โชว์ ขาย สลับแบบนี้ทุกปีแหล่ะครับท่านๆครั้งหน้าขายแน่ๆยิ่งเศรษฐกิจผันผวนงี๊ โหะๆๆถ้าใครร้านค้าไหนกั๊กละก็ไส้แห้งนะคับ ขายได้ขายไปเหอะยุคนี้ ลด แลก แตก แถม ไปเลย  [เปล่า]

ออฟไลน์ Kankasem

• Full LED TV member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 10:06:55 am »
ของน้อยจิงๆครับ สู้จัดที่ฟอร์จูนไม่ได้เลยครับ สาวก โฮมเธียร์เตอร์ อย่างผมไปแล้ว เซ็งเลย !! แถมมีแต่ 2.ch ด้วย